Q.1 Thử thách may mắn BQT gặp bé cưng 26

Lượt xem: 539

thien2k

Trung Uý
Nhập Môn Massage
4/5/22
Chủ đề
29
127
73
1 ₿
Chào ae đồng dâm, đợt này mình thử tham gia thử thách vận may cùng BQT và may mắn trúng được code nên tranh thủ ghé cơ sở thư giản. Nay cơ sở tiếp đón tới 2 bé lễ tân xinh tươi và mình tranh thủ quét code chọn ktv qua ipad, sau đó được dẫn ngay lên phòng.

Nói chung về phòng ốc của cơ sở thì hiện đại, đầy đủ tiện nghi, nay mình được bonus thêm chén yến lạnh (bữa giờ đi mà không biết có) mang lên phòng ngồi nhâm nhi trong thời gian chờ bé cưng lên. Đợi tầm khoảng 10-15 phút thì bé cưng có mặt, vừa mở cửa phòng bé tưới cười chào mình rồi ngồi trò chuyện đẩy đưa cùng bé một lát, và bé dẫn vô bồn tắm + BJ nhẹ nhàng trong lúc đó thì mình tự do khám phá.

Sau khi tắm sạch sẽ xong, bé dẫn lên giường làm massage khoẻ. Phần này bé làm ok, có lực, thư giản. Vừa làm bé vừa kể chuyện đủ thứ, sau đó mình để bé nằm ôm ấp một lát rồi giây phút mong đợi nhất cũng tới, bé bắt đầu chà thái, nuru và đi lưỡi từ nằm úp tới nằm ngửa phê hết cả người và sau khi thấy thằng em mình đủ lớn thì bé chuyển qua BJ kết hợp lích ty, đá lưỡi kết hợp giọng rên của bé làm cả thằng em và thằng anh đều ngất ngây con gà tây.

Kết lại, bé 26 khá hoạt ngôn, một chút đanh đá, xinh tươi, body chuẩn, vòng 1 hệ cam vừa tay 8/10đ đáng trải nghiệm.
Cảm ơn diễn dàn đã tài trợ tick.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ mừng huynh đã có trải nghiệm tuyệt vời cùng bé cưng 26 lolli ạ :3onion15: