Q.1 Thua độ matxa xả xui gặp bé baby lolita ngọt nước

Lượt xem: 583

andanh3697

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
26/3/22
Chủ đề
11
61
65
0 ₿
Cuối tuần thua độ trận banh Man Xì Tin & MU bực bội quá nên đi matxa xả xui, sẵn tiện đang café gần chợ Tân Định lấy đt ra vô diễn đàn kiếm mấy bài rì viu của DB Tân Định coi thử thì thấy có số 39 mới nghe anh em rì viu là baby lolita nghe thèm chảy nước miếng rồi, alo book số 39 thì lễ tân báo có đi làm và khoảng 30p nữa là bé xuống tua, ok cũng gần đó nhâm nhi café xíu rồi chạy qua DB Tân Định

Tới DB Tân Định check in lễ tân xong là được dẫn lên phòng, vô phòng xông hơi chờ em, khoảng 10p sau em gõ cửa bước vào, vừa mở cửa bước vào là thấy khoái rồi, đúng kiểu baby lolita mặt búng ra sữa, body ngọt nước vòng nào vòng nấy đều ngon, nhìn là muốn nhào vô bóp vú liền. Em tới lấy khăn lau mồ hôi cho mình, tranh thủ mình sờ bóp vú của bé rồi cởi áo bé bú sữa say sưa, công nhận gái tơ vú thơm ngon thiệt, mới bú 1 chút mà em đã sướng rên rồi, mò tay xuống dưới thì bướm em đã ra nước rồi, đúng là gái tơ ngon ngọt nước thiệt, vừa lúc nước tắm pha xong em dẫn mình vô bồn tắm.

Vô bồn tắm rửa sạch sẽ xong ngắm nhìn toàn bộ 100% cơ thể của em thiệt là quá nắng cực làm cây súng của mình cứng ngắc luôn, em thấy vậy cười nói chưa gì đã cứng rồi hả anh, để em mút cho a sướng nha, em ngậm cây xúc xích trong miệng cảm giác thiệt phê, miệng của gái mới lớn công nhận ngọt ngào quá chừng, em làm khá nhẹ nhàng nhưng cũng làm mình sướng tê nổi hết da gà, làm 1 hồi thấy phê quá sợ bị bắn sớm nên mình kêu em lên giường

Lên giường matxa đấm bóp xong em chà nuru đi lưỡi liếm khắp người làm mình nhột quá chừng, liếm xong em lật mình lại BJ 69, vừa BJ vừa bú con bướm của em công nhận ngon hết nước chấm, nước ra quá trời cộng thêm được BJ làm mình phê quá chịu không nổi thấy sắp bắn nên mình kêu em làm thiệt mạnh để bắn luôn cuối cùng mình bắn pháo bông tung tóe sướng phê như lên mây, bắn xong nằm thở dốc nghỉ mệt chút rồi tắm lại xong xuống ăn chút lấy sức rồi ra về mà cây súng vẫn còn phê tê tái

Massage Dubai Tân Định

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
109
877
378
0 ₿
Dạ DuBai Tân Định xin chân thành cám ơn anh đã dành thời gian và ghé thăm cơ sở . Và cho tụi em những trải nghiệm thật tuyệt vời vẫn mong lần sau vẫn có cơ hội được anh tin tưởng và dành thời gian quan tâm tới cơ sở . Xin chúc anh có một ngày vui vẻ và đầy năng lượng ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86

Súng máy

Thiếu Tá
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
73
2,285
1,873
31
0 ₿
Con bướm xinh con bướm xinh con bướm đa tình kkk. Chúc mừng bác bắt bướm thành công

lão hạc

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
5
103
60
0 ₿
được này mất kia lão chúc bác thớt may mắn tỷ số lần sau

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
243
2,155
1,597
0 ₿
Ông Súng bắt bướm của X là quá ngpn luôn =))

• Haha
Điểm cảm xúc: Súng máy