Điệp Vụ Cần Thơ Thực hiện nhiệm vụ với bé 69 vui tính

Lượt xem: 1,004

zkool09

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
9/2/22
Chủ đề
13
54
40
0 ₿
Khá lâu không có thời gian thực hiện nhiệm vụ vì bận chạy deadline cuối tháng, được hôm rãnh tí nên inbox ngay anh @Lục A Ka xin ngay cái code Điệp vụ để xả stress. Dự định sẽ check bé 21 vì nghe nói đang khá hot nhưng hẹn mấy lần đều lỡ hẹn vì bé nghỉ nên hơi buồn tí.
Ghé tới cơ sở là tầm hơn 19h tí vào check code các kiểu xong nhờ bạn lễ tân tư vấn xem còn bé nào, đa số là những bé mình từng check qua rồi riêng số 69 là chưa nên chọn luôn để thực hiện nhiệm vụ.
Vẫn như thường lệ được locker mời lên phòng thư giãn trước để đợi bé, xông ướt 1 hồi lâu thì bước ra gặp ngay 1 cô bé mặc bộ đồ cosplay nữ sinh dễ thương chào hỏi và lau người cho mình. Bé rất dễ thương và vui tính nha các ông, cách bé nói chuyện và biểu cảm khuôn mặt rất vui và hài hước luôn.
Màn tắm gội thì bé tắm rất kĩ, có kích thích nhẹ trong bồn.
Massage khỏe: bé đấm bóp đủ lực, nhiều bài lạ so với những bé mình từng đi, bài bản khá tốt
Massage mệt: bé chia ra trườn thái riêng với nuru riêng nha hơi bị phê luôn trườn đến đâu là nổi da gà đến đó, dùng cặp ngực trườn nuru xong thì dùng đến cô bé trườn luôn cứ ngồi cạ cạ rồi ma sát lên thằng em của mình kèm những câu khẩu dâm làm mình lúc đó suýt nữa mất kiểm soát rồi, nên thử nha các bác cảm giác khó tả lắm, cuối cùng là out trong thế 69 (bé hơi bị dâm nha). Nằm nghỉ xíu thì vô bé tắm lại sạch sẽ, ra còn mời mình ăn trứng với trái cây nhưng vì bận việc nên thôi hẹn em dịp khác.
Tổng kết:
CSVC: 10 điểm không ý kiến
Đánh giá bé 69:
Face: dễ thương, duyên
V1: cam, đủ xài, vừa tay, bóp đã
V2: gọn
V3: đủ xải
V4: cắt tỉa gọn gàng, thơm tho
Thái độ phục vụ: bé cực dễ thương, nhí nhảnh, nói chuyện cực vui. Tay nghề tốt (sẽ còn gặp lại)
Tic: Free onsen 1 (code điệp vụ)
Tip: 1000k (tip thêm vì rất hài lòng)
Cám ơn anh @LAK đã tin tưởng và giao nhiệm vụ. Chúc anh nhiều sức khỏe.

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
433
413
0 ₿
Dạ cảm ơn huynh @zkool09 đã có chuyến trải nghiệm hoàn thành điệp vụ và phản hồi ạ
Cơ sở rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ những lần trải nghiệm sắp tới của huynh ạ ! Chúc huynh nhiều sức khỏe .

• Like
Điểm cảm xúc: Loneseven123 and zkool09