Q.10 - Thực sự rất thất vọng với pa relax | Page 2 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.10 Thực sự rất thất vọng với pa relax

Lượt xem: 2,131

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
50
999
1,209
Sài Gòn
11 ₿
M nói bên topic kia rồi, khi bác lên bài cơ sở này mà nhắc đến cơ sở khác thì bài report của bác sẽ cực kì có vấn đề, đáng lẽ là bác đang ở thế đúng nhưng giờ bác sẽ bị mọi người nghi ngờ là nâng 1 bên để dìm 1 bên, bên được bác nâng chưa chắc ngta đã thích vì trong làm ăn, dĩ hoà vi quý. Bác tức bên này thì tập trung làm rõ vđ với bên này đi, đưa bên kia vào làm gì cho nó rắc rối ra thế :)

• Like
Điểm cảm xúc: Tonhoang

Tonhoang

Trung Uý
Bé Thích Massage
24/5/24
Chủ đề
27
93
75
Sài Gòn
0 ₿
Tôi là khách đi chơi. Có sao nói vậy. Ý bạn là tui nhận tiền để PR rồi phá hả. Bạn có cần cá ko . Bạn tìm ra đc chứng cứ tui nhận tiền túi cho bạn 10, triệu . Đi chơi có sao nói vậy mấy ba over thinking ghê. Avatar tui đăng hình thật đó chứ chẳng có giấu mặt đâu . Cần thì cho coi Zalo rồi check cảm coi tui nói đúng ko

• Haha
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
40
707
509
36
0 ₿
Tui thấy ông @Thich Phong Sinh nói đúng đấy, chuyện nào ra chuyện đó tui đọc thấy ông đang cố tình phá dìm 1 bên và nâng 1 bên dù sự việc không to tát gì và cơ sở đang tiếp nhận.

• Like
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh

Tonhoang

Trung Uý
Bé Thích Massage
24/5/24
Chủ đề
27
93
75
Sài Gòn
0 ₿
Chỗ nào cảm thấy ok thì nói cho mọi người biết . Còn moi người tin hay ko thì tùy. Tui cũng chẳng cần pa làm gì cả . Bị 1 lần vậy là thấy oải rồi

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
50
999
1,209
Sài Gòn
11 ₿
Tôi chịu rồi, tôi viết nhắc bác để bác cư xử khéo hơn, để phần lý về phía bác vì mình biết bác là khách đi chơi nhưng nóng giận kiểu này…thôi, mình ko có ý kiến gì nữa.^^

• Like
Điểm cảm xúc: Mrkuto

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
40
707
509
36
0 ₿
Tui hỏi ông nếu cơ sở xác minh xong sự việc và kỷ luật nhân viên gây ra việc hiểu lầm này rồi ông có rút lại được nhũng comment ông đã từng đi chê bài từ topic này sang topic kia được không ??? Đó là cái vội vàng của ông đấy

Mrkuto

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/5/21
Chủ đề
7
198
85
29
0 ₿
Tui đồng ý với bác @Thich Phong Sinh . Biết bác tức nhưng đừng lôi tên rồi nói cơ sở này cơ sở kia . Góp ý chân thành bác đi chơi thôi mà nóng giận thế , đọc topic này của bác sang tới topic kia tưởng bác đi bên đây để phá không ấy chứ ha ha

• Like
Điểm cảm xúc: Tonhoang

Tonhoang

Trung Uý
Bé Thích Massage
24/5/24
Chủ đề
27
93
75
Sài Gòn
0 ₿
Tui hỏi ông nếu cơ sở xác minh xong sự việc và kỷ luật nhân viên gây ra việc hiểu lầm này rồi ông có rút lại được nhũng comment ông đã từng đi chê bài từ topic này sang topic kia được không ??? Đó là cái vội vàng của ông đấy
[/QUOTE]
Tại bác kia nói trước tôi mới nói. Nếu lúc đó mà tốt tôi cũng ko muốn nói vụ csvc làm gì . Với thực sự thì csvc kém ai cũng nói chứ phải mình tôi đâu

concado

Binh Nhì
Bé Thích Massage
21/9/23
Chủ đề
2
57
4
TPHCM
0 ₿
Thật sự ko binh cơ sở nhưng đọc cm thấy chủ tút giới thiệu 1 cơ sở khác thì cũng hơi quan ngại

nhocti

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/5/20
Chủ đề
1
45
11
0 ₿
chuyện chủ thớt pr quán khác là 1 chuyện, còn report quán này có đúng ko là chuyện khác. ko thấy PA trả lời gì thì hơi lạ, khả năng là report đúng & quán cũng ko bik nên trả lời ntn

Lux

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
24/6/20
Chủ đề
7
203
98
0 ₿
Ae góp ý chủ topic cũng k sai đâu ,topic này bác mở ra để giải quyết vấn đề bác đi chơi bên PA bị khó chịu ,thì cái topic này chỉ xoay quanh vấn đề đó và cs PA giải quyết thế nào .còn bác lôi cs khác vào khen trong topic này thì bác sai cmn ra ,bác thích khen cs khác bác mở *** nó cái topic mới ,chuyện đi chơi có khó chịu thì cs nào cũng sẽ bị k ai làm ăn mà vừa ý hết được .miễn cái khó chịu của bác cs sẽ giải quyết .chứ bác mở cái topic khiếu nại xong r bác bù lu bù loa cs này tệ cs kia chơi OK mà gần ktv nhiều này nọ thì tui thấy bác xàm l quá .cho 1 phiếu next

Lux

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
24/6/20
Chủ đề
7
203
98
0 ₿
Còn ae qly làm masa tui cũng hay đi chơi chung qly ca hay tổng qly hệ thống này đi qua hệ thống khác chơi là bt ,mấy dạng topic kiểu này người ta kỵ lắm .ai đời đi mở topic phản ánh mà còn đi khen cs khác .bác k hiểu có bị ngố hay cố tình ngố

nhocti

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/5/20
Chủ đề
1
45
11
0 ₿
nếu vậy thì 1 là thớt xoá commet kia, 2 là tiệm vào đóng topic này, để treo như vậy tiệm cũng ko đc lợi lộc gì. quan trọng tôi muốn nghe là report này có đúng hay ko và xử lý ntn