Tiem Cat Toc Chan Dai

Lượt xem: 4,633

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

xayluco

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/5/14
Chủ đề
3
14
0
0 ₿
cho minh hoi ve may tiem Cat Toc ma toan Chan Dai Hot Girl..mac vay Sexy.nam tren duong Ten Lua duong So 1.may tiem nay co Hj vs Bj hay k.hay chi Goi Dau thoi..xin may Bac chi giao.minh thay them qua.hehe

xayluco

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/5/14
Chủ đề
3
14
0
0 ₿
tai minh thay k chi Ten Lua co may tiem Cat Toc nay..ma co nhjeu noi nhu Q5 Q1 cug co..may Girl mac vay ngan Sexy.k biet gia bao nhiu cho 1lan vay

lamhung

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
16/9/13
Chủ đề
1
136
0
0 ₿
Tùy mức giá mỗi tiệm thôi! Thường thì bình dân là 2 xị 1 shot, còn cao cấp hơn thì 5 xị, cao hơn nữa là 2-3 chai!!! Chủ yếu mồm mép của bác thôi! Khu tên lửa trước có mấy ông a đi, có ông thì 5 xị mới dc tới bến, còn có ông thì 2 xị rưỡi nó cho 3-4 shot =))))

Nhưng mình khuyến cáo bác ko nên đi loại hình này ...
Thứ 1, bồ câu khu này hơi bị nhiều =)) bị bắt thì xác cmn định
Thứ 2, bạn lên thiendia sẽ thấy, dạo nì có rất nhiều mem trên đó, sau khi BJ mấy tiệm HTGD về thì lậu, giang mai, thậm chí HIV nó kéo tới :)))
Thứ 3, bác phải biết quán, ko biết thì chỉ có cá sấu hoa cà tiếp bác thôi =)))

xayluco

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/5/14
Chủ đề
3
14
0
0 ₿
thanks Bac nhjeu nhe..minh thay co rat nhieu tiem ma toan Chan Dai.mac vay ngan.rat sexy trong tiem..nhin ma thay them.k biet co do choi k..Bac pro co the chi minh biet nhu the nao moi co chuyen ay k..vo trog do noi nhu the nao thi girl moi lam cho minh vay..thanks Bac nhieu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.