Điệp Vụ Cần Thơ Tiếp tục Series Điệp vụ với vựa trái cây 98 DBCT

Lượt xem: 1,451

zkool09

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
9/2/22
Chủ đề
13
54
40
0 ₿
Chuyện là hôm qua Thứ 2 đầu tuần rãnh rỗi sinh nông nỗi liền inbox ngay cho bác @Lục A Ka. Anh ơi hôm nay em rãnh em muốn làm nhiệm vụ được hok, ảnh nói ok em ơi quăng cho cái CODE Điệp Vụ nên xách đít lên đi ngay cho nóng.
Tầm 15h có mặt ở Cơ sở Dubai Cần Thơ, tự nhủ với lòng hôm nay sẽ check bé 68 vì có đọc qua nhiều bài review về bé thấy hợp gu. Vô quầy đưa lễ tân CODE để làm thủ tục. Định là sẽ set bé 68 rồi nhưng khi cầm ipad lướt lướt thì vô tình thấy bé 98 xinh xẻo với cặp ngực ngồn ngộn nên thui xin lỗi bé 68 nhé, hẹn gặp em vào lần kế tiếp. Được bạn lễ tân mời vô phòng chờ ngồi uống nước đợi set up phòng.
Được 1 hồi lâu thì phòng cũng chuẩn bị xong, lên phòng chuẩn bị vô xông hơi được tầm 5p thì bé vào chuẩn bị mọi thứ ngồi lột quít đợi mình ra. Bước vào bồn được bé chăm sóc khá kĩ từ thằng anh đến thằng em, tắm rửa sạch sẽ thì bé mời mình ra giường chuẩn bị đến màn chính.
Massage khỏe: phần này bé làm cực kì chuyên nghiệp và đỉnh nhe các ông, làm bài bản lắm lực đấm bóp vừa phải, bác nào thấy uể oải thì nên book ngay bé 98 để trải nghiệm phần massage khỏe này nhe, cực kì hài lòng
Massage mệt: trườn nuru, kích thích, mơn trớn đủ kiểu và cuối cùng là out trong tư thế 69
Đánh giá 98: Có da có thịt chứ không chuppy lắm đâu, ôm đã
Face: xinh, dễ thương lắm nhe các bác, nói chuyện thì thào nhỏ nhẹ
V1: To, mềm (một chín một mười với bé 66 nhưng không đẹp bằng)
V2: có tí lipit
V3: To, tròn
V4: cắt tỉa gọn gàng, thơm, khít lắm nhen
Tổng thể: Khá hài lòng với cách phục vụ của bé, nói chuyện dễ thương, cười duyên, điểm mạnh của bé là massage khỏe nhen nên thử
Tổng thiệt hại: CODE Free Onsen (tip = tick onsen) + 50k locker cà phê vui vẻ
Và không quên cám ơn Bác LAK đã luôn tin tưởng giao nhiệm vụ để em được trải nghiệm nhiều bé.

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
144
1,150
2,289