Q.1 Tiêu đời với 16 mộng mơ

Lượt xem: 901

Legoland5

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/6/19
Chủ đề
16
100
80
26
legoland.com.vn
0 ₿
Vừa nghe tin Dubai có 1 bóng hồng mới làm lòng tui sáng bừng lên trong cơn mưa giông gió tui gọi ngay một chiếc grabcar đi thẳng qua dubai. Trời mua càng lúc càng lớn cảm giác sung sướng trỗi dậy không ngăng nổi cảm giác muốn gặp em, thú thật là tui cực thích mấy bé Huế, cảm giác nhẹ nhàng dịu dàng nó sướng lắm luôn . Ngồi một hồi cũng đã tới cung đường cây xanh mát mẻ và lối rẽ đến Dubai . Xe đậu trước đường được chú bảo vệ đem dù ra che cho vào, trời mưa thì mặc trời mưa xe thì full hầm, may mà tui không đi chứ không thì xe được chưng lên trên là dễ bắt gặp lắm rồi.

Bước vào báo số rồi thủ tục thanh toán trong 1ph30s xong ngồi gọi cho nhóc bv báo đanh họp lãnh đạo nên kg nghe máy để gấu có ghé thì cũng thoát tội kekeke. Xong xuôi cửa thang máy mở và cuộc vui bắt đầu. Vào phòng xông ngồi ngóng ngóng như lần đầu đi massage hồi hộp vl. Thôi mà cũng tầm 5ph bé đã vào bao nhiêu cái mong chờ nó đến sao mà đúng ý quá, từ cái ngoại hình đã ưng ngay và luôn, cái giọng thì không thể nào lẫn vào đâu được, nghe mà sướng đến chừng nào. Lại ngay tui tự lấy khăn lau cho lẹ chứ để bé lau thì lại thấy lâu lắm, lên giường ngồi ôm bé hôn lên bé một cách say sưa , cái sự nhè nhẹ của bé làm tui cứ thế mà tấn công liên tục, ôm ấp hôn hít nó sướng cái gì đâu. Vậy mà đến lúc vào bồn tui lại bị quần ngược lại tắm rửa xong là hết cái thói ăn hiếp bé luôn nhé. bé đè tui ra hôn từ ngực xuống rồi bj theo một cách rất là riêng, mà hơi ấm của bé sưởi ấm con kiu của tui nó cứ nhấp nhấp y như tui đang dạo đầu , hứng quá bắt đầu tui ra giường để xử phát đầu. Không thích xã trong bồn lắm , và bé chiều theo ra giường, lên nằm cái bé đè lên ôm lấy tui mà có lạnh đâu chư mở máy lạnh mà, dê phải hok, tui đè lại hôn hít sờ bướm bé rôi bé lại quần ôm lấy tui vuốt ve thằng nhóc từ từ mút nó tui như được hứng lên tột độ bắn phát như cống hiến hết mình với bé. Đã đã . Rồi cái việc tiếp theo là dưỡng sức.

Massage khỏe bé mới được tập nên rất chịu khó đấm, hỏi thăm đấm ấn dù không chuyên nghiệp như khỏe nhưng với sự nhiệt tình và thời gian đấm khá lâu giúp tui hồi phục lại 100% công lực theo suy nghĩ còn thực tế chắc rụn hết 50% do phát đầu dữ quá. Hiệp 2 bé làm bài bản từ thái, nuru trước sau, lick ty, lướt trụ, 69 các kiểu mà lúc 69 tui húp bé thì bé rên nhè nhẹ nghe mà nứng cực . Cức vậy mà tui nứng lên đến lúc bắn phát nữa như kg thể kiểm soát với sự sung sướng rồi. Bé lấy khăn lau rồi vuốt ve, vắt những giọt tinh còn ra .

Kết thúc cũng như bao lần, mà lần nay tui lại cảm giác cái sự thân quen , đáng yêu của bé. Chắc đi vài hiệp nữa vào là bé hip tui luôn chứ hem có hiền đầu hà.

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x and Đi Tàn Tàn

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng huynh tận hưởng tuyệt vời bên bé ạ.. chúc huynh ngày mới vui vẻ :cuteonion41:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
  • Like
Điểm cảm xúc: Listerine Cool

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
  • Like
Điểm cảm xúc: NMT9x