Bình Tân tiểu miêu con

Lượt xem: 1,527

Connor Bùi Trung

Binh Nhì
Bé Thích Massage
3/12/22
Chủ đề
2
88
25
0 ₿
chào ae cũng khá lâu rồi chưa lên bài cho ai hết tại bận làm việc quá nay tiện thể ăn mừng thất nghiệp:7onion14: có thời gian rãnh rỗi đi massage về tâm tình với ae chút.

Suy nghỉ mãi không biết đi cs nào có mấy em ngon ngon nhỉ, vò đầu bứt tóc mãi cũng không biết sao thôi ghé lại dubai xem, bữa giờ thấy ae rp có nhiều số cũng mlem lắm không biết có như lời đồn không nhỉ.

5p sau có mặt tại cs làm thủ tục để lên phòng, gặp nv lịch sự vui vẻ tư vấn nhiệt tình, lâu quá rồi không vô thấy cs đổi mới từ nv đến phòng óc gì cũng thấy xa lạ, thôi xem ip chọn 1 em lên phòng nhanh nhanh chứ rạo rực trong người quá.

Lên phòng tính ngồi đợi bé vào luôn mà nghe pv mời vô xh cho khoẻ thấy nhiệt tình quá thôi thay đồ ra xh tí sẵn đợi bé iu luôn, trong đầu vẫn đang sợ bé vào không đúng hình lắm..., tại gu tui là trẻ với xinh là gì cũng ok hết :6onion23: . nghe thấy tiếng gõ cửa lật đặt mở ra ngó đầu xem như thế nào, ui cha tui đứng hình mắt 5s khi nhìn thấy bé, đập vào mắt tui là 1 cô bé có đáng người mãnh mai gương mặt baby tui tạm gọi bé là miêu con hỉ. bé mời ra lâu mồ hôi rồi ngồi nói chuyện đợi nước luôn. Ngồi nói có 1 tí mà máu tui nó dồn lên chịu khôg nỗi rồi nắm tay bé vô bồn cho mát thôi:cuteonion32:

Vô bồn là ôm liền bé với cái vòng 1 đẩy đà và trắng nõn liền tuy đã có trùng tu rồi nhưng bốp vẫn đã tay và rất mềm nha ae. ngồi im cho em tắm mà tưởng mẹ đang tắm con dị đoá. Tắm táp rất sạch sẻ mà miệng lúc nào cũng bắt chuyện làm không có bị nhàm chán như những bé khác tui hay đi. xong xui thì em miêu con này đè tui ra liếm láp khắp cơ thể tui rồi, tranh thủ bú cặp ti của em mà em vẫn không chịu thua tui cho bằng được đè ra nuốt trọn thằng dệ của tui, bé từ từ chạm rãi đi lưỡi từ góc đến ngọn lâu lâu ngạm rút cán còn siết lại cái nữa chứ, muốn out ra luôn đó trời.

Thấy tui sắp rùng mình là ẻm lôi tui ra lâu khô người rồi mời lên giường để chăm sóc rồi. nay trong người cũng khá mệt mỏi nên kêu em nó đấm bóp kỉ 1 chút, nhìn tướng mãnh mai vậy mà đấm bốp rất đã nha, lâu lâu còn ghé nhẹ hun tráng mình nữa chứ đã vậy lôi ra làm phần mệt luôn, bé có màng mass bướm khá là điêu liện cà lên cà xuống phê tới nóc luôn, cảm giác mà trược nhẹ đúc vô 1 cái ta nói sướng còn gì bằng mà tiết quá là k đc, bé từ từ dùng cặp dú chà từ bàn chân lên đến ngực rồi rồi tiến tới thằng em ngặm cái mất tiêu luôn. bé này bú nhiệt tình lắm nha lúc nhanh lúc chậm, miệng thì ấm nữa chứ đá trứng cút màng này bé phấn kích quá hay gì đá hơi đâu nha. đã vậy phạt bé thế 69 cong mông hết cở cho tui lếu lều con sò hồng tơ này hân say quá mà cả 2 phát ra tiếng hơi to mới chút mà mặt tui ướt hết luôn:cuteonion39: đang loay hoay trong dục vọng mà bé nóc out tui 1 cái bắng tung téu trong miệng bé., ra rồi mà nhấp nhấp them vài cái nữa chứ làm tê cả người. hihi mà tui khoái cái cánh này à. nằmôm bé 1 tí rồi tắm rửa ra về hẹ ngày sẻ vô tiểu miêu của a nữa

đánh giá về tiểu miêu ba chính

Tất cả các vòng đều như hoàng hảo với người, ai tích vòng eo ngọc trinh thì bé này sẻ là gu của mấy anh face học sinh vì em mới 2k4.

Bài viết theo đánh giá cá nhân nha ae.cảm ơn ae đã đọc bài viết.

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
92
1,545
1,112
38 ₿
eo ngọc trinh tuổi thì học sinh skill lại phụ huynh thì thứ gì chịu nổi

• Like
Điểm cảm xúc: Connor Bùi Trung

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
825
451
Tphcm
1 ₿
Waooo 39 trở lại đường đua nhợ. Độ hàng lên chắc chạy đua dữ dội lắm đây.
Mừng huynh bắt được miêu nữ :cuteonion17:

• Like
Điểm cảm xúc: Connor Bùi Trung

Long Huỳnh

Thượng Tá
Cố Vấn Đam Mê Dubai Bình Tân
14/11/22
Chủ đề
141
667
1,338
0 ₿
Dubai Bình Tân và Long Huỳnh cảm ơn anh đã tin tưởng chọn Dubai Luxury Bình Tân để tập luyện bộ môn Thủy Chiến Onsen. Chúc mừng Anh đã có 1 buổi tập luyện thú vị cùng PT Ngọc Nữ nhà Dubai Luxury Bình Tân hehe

TongNguyen

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
15/5/23
Chủ đề
0
2
0
Binh Tan
0 ₿
Onsen là dc 69 hôn bím bé luôn hả huynh đài

Long Huỳnh

Thượng Tá
Cố Vấn Đam Mê Dubai Bình Tân
14/11/22
Chủ đề
141
667
1,338
0 ₿
69 là service mặc định có sẵn trong các gói Onsen. Còn 69 theo xù tai nào thì … tuỳ ý Huynh hehe