Cần Thơ Tình chị duyên em (Hồi ký)

Lượt xem: 883

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,717
1,495
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
NGŨ THÂN VƯƠNG

Xin chào cả nhà. Số là cũng lâu rồi không có lên bài mới về các bé. Nay rảnh rổi nên làm 1 bài, tính dấu luôn rồi do sự việc khá là hy hữu. Số là một ngày nọ sỉn ngà ngà vào kiếm bé 37 chơi loli. Mà xui sao vô chọc ghẹo hồi đuổi bé ra kêu chị bé vào. Vừa giởn vừa thiệt ai dè bé nó đi ra và kêu vô thiệt. Mà bé giận đi ra luôn. Phải năn nỉ ỉ ôi mới chịu vô lại. Thôi đành húp 2 chị em 1 lượt xem cảm giác thế lào.
Đánh giá về 2 bé này hiện tại vẫn là cái gì đó lạ lắm. Chị 68 thì gương mặt đẹp. Tướng cũng ngon cái gì cũng bự, kỹ năng cao. Còn em thì không xinh bằng nhưng trẻ, nhiệt, loli và bạo dâm.
Bé 37 sao 1 khóa huấn luyện mà 68 bảo là bạo hành, hành hạ gì đó thì bé đã đảm đang hơn rất nhiều. Tuy nhiên lúc mình đi thì kỹ năng cũng chỉ ở mức tạm không qua nổi kinh nghiệm của chị. Giờ nghe đồn ghê lắm ời.
Màn tắm với 2 bé thì vẫn như thường lệ bé trên bé dưới. Bé cho bú bình vé nuốt kiếm. Vẫn là nhưng cái hôn môi nồng cháy. Vẫn là CIA cùng bé chị. Và những cú liếc mắt đưa tình với bé em.
Massage khỏe. Tay nghề của chị vẫn gọi là lấn lướt hết em. Cơ bản đảm bảo khỏe đầy đủ bài bản.
Massage nuru. Chia ra chà rất chi là ổn áp. Vòng 1 chị to nên chà khá phê....
Lật người lại làm thêm 1 lần lên thiên đường vẫn là chị dưới em trên. Chị tính gánh cho em nhưng sao mà được. Em xuống chị lên. Trao đổi qua lại. Sau một lúc hôn hít, bú bình thì mình có 1 quyết định táo bạo lag 2 tay bắt cua. 1 bên thì bót ơi là bót. 1 bên nước lênh láng. Chu choa mạ ơi 2 tay 2 cảm giác nó khác lạ mà phê kéo rần rần lên não. Kèm theo cậu bé đã bị bé em nuốt mất tiêu từ lúc nào. Nhưng để out được thì phải đổi người thôi. Kéo bé em lên hôn hít nhưng lúc này cảm giác bé né mình ra không hiểu kiểu gì. Nhưng vô tình lại gây kích thích mạnh. Làm chịu không nổi đành out. Xong xuôi chị xin phép ra trước để mình với bé em ở lại tâm sự thì mới biết nãy 2 tay bắt cua do kích thích quá làm chị bé đau nên bé giận. Chu choa mạ ơi.
Anh em nào thích cảm giác tình chị duyên em thì thử nhe. Khác xa so với super onsen bình thường.
Thiệt hại thì cứ như bình thường. Tip tối thiểu 1 bé 900.
Thân chào anh em.

• Like
Điểm cảm xúc: thái kiều and Chị 3 Báo