Tình cờ gặp bé 16

Lượt xem: 1,635

mrnight

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/11/17
Chủ đề
15
146
34
0 ₿
Hôm qua tình cờ trúng được code ML rồi chạy ra massage chọn một em khác nhưng ẻm đó chưa đi làm rồi lại tình cờ chọn em số 16. Nhiều chuyện tình cờ quá những tưởng sẽ ko còn hứng thú nhưng khi em bước vào phòng thì mình thấy đây là một sự tình cờ may mắn. Em gái số 16 nhỏ nhắn dễ thương với khuôn mặt ưa nhìn vẫn còn cute phô mai que. nhìn em rất hiền lành cho mình cảm giác rất gần gũi.
Đánh giá CSVC ở Minh Long thì phòng ốc hơi nhỏ cách bố trí cũng khá bất hợp lý cái máy lạnh chĩa thẳng vào cái đầu khi massage nằm 1 hồi nghẹt mũi muốn tắt thở mình nghĩ ML nên bố trí lại hoac chỉnh lại hướng máy lạnh để khỏi phà thẳng vào đầu.

Massage khoẻ : em làm đủ bài lực vừa phải nhất là phần massage bẳng cẳng tay không biết ăn gì mà làn da mịn màng đụng tới đâu là phê tới đó.

Massage mệt : đang còn đê mê với màn massage khẻo thì đã nghe rẹt rẹt chuyện gì tới cũng đã tới. em làm từ tốn chăm sóc từng centimet cơ thể làm mình có cảm giác rất sướng như là nguười tình bé nhỏ vậy thỉnh thoảng em còn trườn lên nằm ôm mình phải nói là sướng gì đâu luôn . Em BJ rất nhiệt tình và từ tốn khi nào gần ra em mới hj.

Đánh giá: mặt mũi dễ thương trẻ trung
V1 cam vừa đủ xài
v2 ổn có chút lipit
v3 đầy đặn
v4 nước nôi lênh láng

Tổng thiệt hại : tic code free tip 500k locker 20k

• Like
Điểm cảm xúc: Cu Vang

Tài 69

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/4/18
Chủ đề
9
214
65
0 ₿
Chúc mừng bác hình như bé làm ca chiều thì phải

Gun

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
10/6/18
Chủ đề
2
295
63
0 ₿
Chúc mừng bác tình cờ hay cố ý gì cũng phê trym cả

cutidudon

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/8/18
Chủ đề
1
4
1
34
0 ₿
Em này mặt duyên ưa nhìn hơi béo tý. Đánh có lực , nếu bảo đánh em ý cũng đanh tốt phết. Massa yếu cũng ổn thôi. Chắc hôm mình đi bị sao mà em ý ko nhiệt lắm là một, vân vê tí toàn bị kêu đừng se đầu ti. V4 cũng ko dc khám phá, nói chung là giữ hàng họ. Nhìn chung mũm mĩm dễ thương. Chắc tại me số đen gặp hôm trở trời, nếu em ý nhiệt tình chút cho vân vê khám phá thì chắc chắn quay lại thường xuyên !

Trâu con thương chị

Tập Sự
Bé Tập Massage
9/10/18
Chủ đề
0
13
2
38
0 ₿
Bé này chỉ thích được bú bình thôi