Q.5 Tình yêu mới - Sáu tám Bigbang

Lượt xem: 780

Danchoi251292

Hạ Sĩ
Bé Chưa Biết Gì
16/2/23
Chủ đề
9
9
6
ho chi minh
0 ₿
Bigbang 68 đỉnh thật. Và đây là lý do

Trước đó có tham khảo nhiều về BigBang rồi, thấy đa số các bé đều trẻ trung xinh tươi. Được dịp nhận được code free vé 1200 cho bé 68 tui cũng ko ngần ngại trải nghiệm thử cho biết. Chạy đến nơi thì BigBang là 1 toà nhà cao khoảng 5-6 tầng, bề ngang rộng, có hầm để xe. Bạn giữ xe nhanh nhẹn, nhiệt tình. Lên checkin thì có 1 bạn lễ tân nam và 1 anh nữa đứng tuổi, chắc là quản lý hay chủ.

Mình dc dẫn lên phòng bằng thang máy. Phòng phải nói rất rộng, sạch sẽ, thiết bị trong phòng cũng mới toanh. Bồn tắm rất to, có chế sục điều chỉnh bằng cảm ứng, gương soi có công tắc bật đèn cảm ứng luôn, giường thì là giường matxa như mấy chỗ khoẻ nhưng bề rộng gấp 1.5 lần nên nằm cũng rộng rãi thoải mái. Phòng xông ướt, xông khô dc thiết kế gọn, đẹp, lên hơi nhanh và vừa chứ ko nóng gắt. Nhà tắm và WC riêng cũng rất rộng. Nói về csvc thì chắc ở đây phòng ốc thuộc loại tốt và đẹp nhất mình từng đi.

Xông hơi đc 5p tui bước ra tính lấy khăn lau thì từ đâu xuất hiện cô bé cầm sẵng cái khăn đứng đợi làm hết hồn, bé cười tươi làm không khí trở nên thân thiện cỡi mở hơn, bắt đầu lại ngồi ôm ấp bé thêm cái sướng là bé hợp tác từ đầu , ngồi vuốt ve bé thì bé cũng vuốt ve tui từ thằng anh đến thằng em. Rùi bé ngồi lên người và bé lột hết phần trên cho tui nhìn ngắm và ăn cam luôn ,sơ hơ cái là miệng của bé nhắm thẳng vào miệng của tui vừa ăn cháo đc 1 hồi bé ôm đầu tui cho ăn cam tiếp rùi bé vừa nhún vừa rên sướng wa trong phút chốc tính lấy bcs trong túi ra dùng lun rùi , hên bé kịp kiềm chế cái thú tính của tui lại . Rùi bé dắt tui vô tắm .bắt đầu màn dạo đầu , tutu tê tái đến lúc thằng nhóc lại trổi dậy là bé bắt đầu cho nó cảm giác được sung sướng khi vừa được chăm sóc , hôn hít , ngậm mút theo một chu trình không tuần hoàn lúc nhanh lúc chậm , mút phê wa nó đã chịu ko nổi sung sướng bắn ra trong miệng bé , bé cũng rất chu đáo làm sạch và hút ko dư một giọt nào . Xong tắm lại cái wa giường nằm .

Trên giường bé xoa bóp một hồi rồi để tui nằm sắp xuống bé lấy đồ nghề ra là những viên đá nóng mà chà ấn , nó đã mà ê ê luôn ấy , một hồi e bắt đầu chuyển qua phần thư giản khởi động em lướt đường lưỡi , tui cảm nhận rợn sóng lưng , sau đó em bắt đầu chà thái , chà nuru nó đã lắm cạ cạ bướm bé suingws phết , tui lật lại và lần này tui ê ẩm thằng nhóc luôn , lần đầu thằng nhóc được em massge bằng bướm và mông , cạ cọ làm mấy lần tui muốn up luôn chư chịu sao nổi và cuối cùng tui đã chịu hết nổi ra với thế 69 sung sướng .nằm nghỉ chút thay đồ lại chuẩn bị về thì bé đòi làm cho cái nữa . Mà tui đã sức cùng lực kiệp rùi hẹn bé lần sau zậy .
Đến giờ ngôi gõ lại những cảm giác mà vẫn hứng lắm ấy .
Hẹn gặp lại bé một ngày gần nhất.

Đính kèm

528 KB · Lượt xem: 32

Cậu Cả Anthony

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/9/23
Chủ đề
1
12
6
32
Canada
0 ₿
Chúc mừng bác ngon trym...mình ưng bé này bữa giờ mà chưa về sg để đi trải nghiệm dc. Nhìn bé mlem wa

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
854
265
0 ₿
Dạ e xin cảm ơn a đã ghé thăm cơ sở và có một bài đánh giá về bé ạ