Hỏi đáp tip cho locker ?

Lượt xem: 1,229

BabyOneMoreTime

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
25/4/22
Chủ đề
10
63
104
10 ₿
em thấy có 1 số anh em bàn tán về vấn đề tip cho locker với locker hỏi gu mình thế nào thì tip cho locker có chọn được bé đúng gu không ? mong mọi người thông não giúp !

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,211
Hang Thỏ
64 ₿
Chắc tuỳ chỗ bác ah. Chứ locker có quyền này luôn ah :ami-(13):

Kirimaru

Trung Uý
Bé Thích Massage
20/8/22
Chủ đề
27
78
41
0 ₿
1. Nếu bác đi quen 1 cơ sở, locker đó đã quen và biết gu bác như thế nào thì bác có thể yên tâm cho locker chọn bé trước khi đến. Còn nếu bác tới 1 cơ sở mới hoàn toàn, bác muốn chắc về việc locker có thật sự tư vấn đúng bé gu mình hay không thì nên đọc bài đánh giá các bé trước trên diễn đàn để tránh lấy bé không phải gu mình.

2. Việc tip cho locker là quyền của mình, nếu bác thấy locker tư vấn và chọn bé đúng gu mình thì sau khi thư giãn xong thì mình sẽ ra tip cho locker (dao động từ 20k - 200k) nếu bác thấy hài lòng. Locker không có quyền vòi vĩnh tiền tip nha bác, nếu có vấn đề này, bác có thể báo quản lý của cơ sở để họ xử lý.

Mình đi khá nhiều cơ sở, thì locker và lễ tân mình cảm thấy ok nhất là Cẩm Thy và Dubai Quận 1, rất nhiệt tình và chịu lắng nghe feedback của khách hàng, cho nên 2 bên đây lúc nào cũng đông khách và ít có phốt

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
Thật ra cái vụ tip locker để có số ngon là truyền thống của mát xa cách đây hơn 6 7 năm rồi, còn bây giờ hầu như các bé dsi theo tua hết, ko yc thì locker cũng k có quyền lựa đâu, nên ko bik số thì có bo locker cũng k có tác dụng ji , còn nếu thấy locker nhiệt tình vui vẻ có thể bo 50 100 gọi là anh em nhìn nhau thân thiết tí

Ku_Tit

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/9/22
Chủ đề
0
3
3
0 ₿
Giờ em mới biết luôn. Em toàn đi PA, LC thôi, chọn ipad là chính nên vụ tip locker dù gì cũng là tấm lòng của mình, để lần sau gặp lại còn được ưu tiên gì đó. Tuần rồi em có xuống cần thơ chơi, cũng vào kizz, ko có ipad nên cũng tip luôn 100 để cho em đúng gu.