Típ theo phần 2 bài "CẦN LẮM 1 QUÁN CAFE"

Lượt xem: 1,061,786

kedibui

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
13/6/16
Chủ đề
7
89
14
41
0 ₿
Giờ này còn quán nào ôm cổ điển k mấy bác.
Hic Hồng Thắm 10h nghỉ mẹ r

kedibui

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
13/6/16
Chủ đề
7
89
14
41
0 ₿
Đúng rồi ở đó có 1 quán đó. Tui là shipper bữa giao đồ ngay quán (mà lúc đó mưa ầm ầm nên đóng cửa)
Nhưng trước đó thấy có người chạy vô có nv ở trong mở cửa.
Tới nơi giao có 1 pé xinh tươi hơi múp ngực khủng mà còn mặc áo 2 dây đeo bộ vòng ximen nhẫn dây chuyền vàng hơi nhiều :))
Bữa đó mà k bận làm là dô chuột bạch r.
Quán đo k có tên. Có cái bảng Cafe Giải Khát chà bá thôi
Từ hướng ngã 4 an sương quẹo về ngã 4 ga (đi đường ql1)
Gặp đường Song Hành Ql22 rẽ phải vào 2-300m là thấy bên tay phải

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80

Thập Cửu Muội

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/6/17
Chủ đề
0
6
1
31
0 ₿
các bác đi sao chứ e đi cf Hồng Thắm thấy mông lung lắm,gái gú j mà chảnh về lù.mình gọi mà nó ko thèm ngó nữa,mặc dù đã đi nhiều và quen mặt.

Thập Cửu Muội

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/6/17
Chủ đề
0
6
1
31
0 ₿
Bác qua đường Cổng Lở ở Q.Tân Bình ấy, có 5-6 quán luôn,e làm chuột bạch tất cả rồi.quăng 2 chai nước 75k là ôm bóp móc lốp thoải mái nha.giờ giấc thoải mái luôn,ko giống như bên HT ấp chiến lược.

• Like
Điểm cảm xúc: kedibui

laulau101010

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/1/17
Chủ đề
0
10
0
34
0 ₿
Quán nào thế bác . dọc đường đó quán nhiều , mà vô toàn gạ massage. chả biết quán nào là quán ôm

tintintin

Tập Sự
Bé Tập Massage
1/6/17
Chủ đề
0
42
19
38
0 ₿
bác đi quán nào inbox e thử xem, nhà e ngay đấy, e cũng ngồi hết các quán rồi, ôm thì có 1 quán ah, có gạ đi ks thôi, mấy quán kia làm gì có

Thập Cửu Muội

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/6/17
Chủ đề
0
6
1
31
0 ₿
Bác đi đường Phan Huy Ích rẽ vào Cống Lở,quán đầu tiên bên phải cách PHI tầm 40m,e vô lần nào cug ngồi móc mỏi cả tay,quán kế quán đó là quán thuộc dạng sang chảnh,thuộc típ chăn dắt.tới xíu nữa là 3 quán kề nhau,chỉ ngồi thôi,ngồi mà cung mất 2 chai nước.tới xí nữa có 2 quán,1 Bj tại nhà vệ sinh giá 150k,1 là ôm dạng cổ điển có 4 e làm,2 teen 2 hà mã, quán này y chang bên HT nhưng đc cái là gái ngồi lâu hơn.Nhiều quán quá các bác thông cảm là e ko nhớ tên,chỉ nhớ vị trí.chắc phải chạy qua đó vòng 1 vòng ghi lại tên quán cho các bác...

tintintin

Tập Sự
Bé Tập Massage
1/6/17
Chủ đề
0
42
19
38
0 ₿
quán bên phải đầu tiên thì e đi rồi, 1 em tạm, 1 e cá sấu, e tạm thì nhắn điện thoại cho e bảo sắp chuyển chổ làm rồi, quán t2 thì chăn, quán cách tí thì ngồi xàm xàm ko, bên trái thì e vô cũng canh buổi trưa vắng khách rồi thấy e ngồi 1 mình có e nào ra đâu >_< để mai quỡn test lại xem sao

kingsnap

Tập Sự
Bé Tập Massage
4/3/17
Chủ đề
0
38
10
31
0 ₿

Giá cf ôm bao nhiêu vậy bác