Típ theo phần 2 bài "CẦN LẮM 1 QUÁN CAFE"

Lượt xem: 1,061,592

Conzin

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/5/17
Chủ đề
1
28
11
0 ₿
Hôm qua chạy ngang qua Cống Lở từ PHi quẹo vào thì có 3-4 quán nhìn vô thì có thể thấy hết trơn nên không biết phải ôm ko, chạy lên tí bên trái cách quán Hát với nhau mấy căn thì có 2 quán sát nhau thì thấy cũng giống mấy quán kia có bác nào làm chuột bạch đi thử không :D. Bữa đó cũng đi thử quán đối diện big c TNH đào được 4 em 2 em u30, 2 chắc u25 nước 35k bo tùy ý.

• Like
Điểm cảm xúc: Điền Khắc Kim

apoc2004

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
10/4/14
Chủ đề
18
194
75
36
0 ₿
Vừa về từ trở lại 3 quận 7 xong

Mình đi việc từ trưa, xà quần tới tận 10h đêm mới về, vừa mệt vừa khát nhớ lời bác nào bảo quán cafe trở lại 3, thấy gần nên đi kiếm thử

Địa điểm: trên dg lê văn lương, gần ra tới trần xuân soạn, nếu từ trần xuân soạn rẽ vào thì nằm bên tay trái

Quán nhỏ, khi mình vào thì ko còn khách nào, có 3 em, đúng ra là 1 em teen và 2 dì (vì nhìn già vãi ra) cùng 2 cha nội ko biết là giữ xe hay bảo kê gì đang tán dóc. Vào cố tình gọi nước với em teen, bưng nc ra mà mặt ko còn sức sống, vừa nói chuyện vừa ngáp, em trẻ thật (hỏi thì nói 19t) nhưng nhan sắc cũng bt, hàng họ thì lép. 2 cha nội ngồi ngoài kia thì nói oang oang, chửi thề tùm lum. Mình nản quá ngồi uống hết chai nước nghỉ mệt tí té luôn

Cái htgd trên huỳnh tấn phát bác nào cho info rõ ràng giúp, mai.mình check.nốt cho

• Like
Điểm cảm xúc: pippo85 and CAT&DOG

GAU MEO

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/8/17
Chủ đề
0
10
6
34
0 ₿
Dạo này AD QL50 thấy bảo ko ngon hả các bác ui.

Tính ghé Trở Lại ở LVL ôm ấp có đc hun hít gì ko?

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
552
78
0 ₿

Huỳnh tấn phát nghe có quán cafe masa tên Ngoc Thúy total 200-300 - qua khỏi thcs nguyễn bỉnh khiêm nhìn tay phải là thấy.

kedibui

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
13/6/16
Chủ đề
7
89
14
41
0 ₿
Ôi bé Phúc bên ad ql50 của tui đây mà.
1 thời đi bên đó 100k Bj Cia luôn. Bú móc bóp đầy đủ nhiều e teen lâu rồi k đu nghe đồn lên 120k mà k quan trọng. Quan trọng mấy e teen kinh nghiệm k biết còn k :))

• Like
Điểm cảm xúc: GAU MEO and Điền Khắc Kim

Traisaigon2122

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/4/16
Chủ đề
1
90
12
38
0 ₿
Mình ko nhớ tên.nếu từ hướng cầu Phú Mỹ xuống thì bên trái.chạy chậm chậm nhìn sẽ thấy.để mình có đi ngang xem lại địa chỉ với tên quán.bữa đi 1 lần vô đó e cởi quần lót.cho ôm hun hít thoải mái.tc có 200k thôi.nói chung ok

• Like
Điểm cảm xúc: pippo85 and CAT&DOG