Típ theo phần 2 bài "CẦN LẮM 1 QUÁN CAFE"

Lượt xem: 1,061,067

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
531
296
39
0 ₿
chất lượng mấy em ở 4 quán đó ra sao bác? Quán nào oke nhất

Bachngocduong

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
23/7/16
Chủ đề
4
354
51
35
0 ₿
Cafê 490 minh phụng có 1 đào sắp mãn teen . không có hj hay bj gì hết . chỉ ngồi ôm sơ sơ thôi . không nên đi . cafê 168 minh phụng cũng vậy . dàn đào xấu và chảnh .

black dragon

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/5/16
Chủ đề
0
38
2
48
0 ₿
Toi thay dao nay cafe om voi Hj & BJ hinh nhu ko con nhieu nhu luc truoc !! rat la dang tiec :-(
co huynh nao cho biet o q11 va q10 co con wan cafe nao nua ko ?

Nguyenvanlinh133

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/8/16
Chủ đề
1
44
5
39
0 ₿
Den duong vinh vien q5.co may qan htgd.ph100k.bo tuy y .e no sexy

choidientudi

Tập Sự
Bé Thích Massage
30/9/16
Chủ đề
0
72
6
33
0 ₿
chỗ 163 hb này hôm kia tui mới đi rồi toàn cá sấu ko hà, có 3 em mà em nào cũng 2 3 đ nên ngồi uống 10' là tui zề. Bác còn quán nào em út tươi tươi ý chứ tui thấy toàn là máy bay cá sấu hà mã ko ah.

Bachngocduong

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
23/7/16
Chủ đề
4
354
51
35
0 ₿
Có 1 quán Quỳnh Hương ở Ngô Quyền q5 . em út tươi. sạch sẽ. vô ngồi chấm em nào được ok rồi kêu em lên phòng karaoke ngồi ôm. khám phá. có thể ăn cháo lưỡi vì em ở đây toàn 8đ . sạch sẽ. bác có lúa thì vô đây.

choidientudi

Tập Sự
Bé Thích Massage
30/9/16
Chủ đề
0
72
6
33
0 ₿
Tui cũng check quán K C ở đường H G Q6 lun rồi. Quán này thể loại cafe rủ đi ks. Vừa bước vào quán thì ko có khách lực lượng em út khá là đông đảo tới tận 6 em lận. Kiu chai nước suối ngồi uống thì lần lượt mấy em ngồi rủ " anh đi chơi ko a". 5 em đầu tiên thì phải nói là vừa già + xấu tui chấm chắc chỉ cao lắm trung bình là 2,5 đ thui nên tui ko thích. Rồi mấy em ấy kiu em trùm cuối ra. Em này thì teen độ tuổi trẻ hơn mấy máy bay kia nhưng tui chấm cũng chỉ 4đ nên nói thôi luôn. Rồi ngồi thêm 5' nữa tính tiền 30k đi về.

Tóm lại ko nên đi. Trên đoạn này tui còn thấy 2 quán nữa mà chưa vô bị gì dạo này chuột bạch riết nên tốn kém quá. Quán nào cũng 30 40k mà ngồi có 5 10'.

Quán QH là thể loại gì vậy bro. giá cả ra sao, nghe đâu có 1 phòng thui nên chờ lâu dử lắm

tdtdtd2016

Binh Nhì
Bé Thích Massage
23/9/16
Chủ đề
1
57
12
49
0 ₿
Report thực tế quán cf quỳnh hương , ngô quyền, cho a e có ý định chuột bạch.

- vào quán kêu nước uống, đào thấy tầm 3 em 20 mấy tuổi nhìn ổn, dễ thương, sạch sẽ. Sau đó đợi khách hát trên lầu xuống rồi mình lên hát. E nó cũng gọi 1 phần nước rồi bưng 2 phần lên lầu ngồi hát.
- Trong lúc hát hò cũng trò chuyện , ôm ấp, vuốt ve, sờ đùi, thỉnh thoảng bóp vú e nó ( nhưng ko có cởi áo ra, để nguyên áo ngực, bóp từ lớp áo ngoài vào trong). Lâu mới bóp vú nếu bóp nhìu e nó đẩy tay ra. Lâu lâu tranh thủ lúc e nó hát mình hôn zú e nó chút, e nó ko cho mình tự do khám phá bưởi e nó đâu, ko có hôn môi, ko có hj hay bj... gì hết.
- Quán này thích hợp cho a e có điều kiện kinh tế khá, muốn đổi gió ôm ấp nhẹ nhàng tình cảm thì được, a e nào chuột bạch thì ko nên vì chi phí ko thấp.

Tiền nước 2 đứa và 40 phút hát hò. ~ 180k
Bo e nó: 220k.

Tổng cộng cho chuyến chuột bach. Cf quỳnh hương là 400k.