Típ = tick đáng ko?

Lượt xem: 13,322

babycockvn

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
9/7/23
Chủ đề
6
201
107
Saigon
0 ₿
Chiều nay mới đi DN xong, lần đầu vô random được Mi, massage rất khoẻ cũng đụng chạm được ngoài quần áo em ấy. Lúc mx cũng đụng mình nhưng không cảm giác nhiều. Xong tip 200k em ấy chê ít. Thường đến DN các bro tip bao nhiêu?

dươngvăncường

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
19/6/19
Chủ đề
9
263
335
Tiên giới
0 ₿
Tiền nó dễ kiếm nên 200 chê ít. Giờ mx khỏe mấy em ngáo giá nhìu. Mà cũng tại mình ko nhìu tiền bằng mấy ông kia

• Like
Điểm cảm xúc: babycockvn

saigoncoc

Tập Sự
Bé Tập Massage
26/12/22
Chủ đề
0
23
13
Hồ Chí Minh
0 ₿
Giờ ai đi chỗ này nữa, ăn gian giờ làm, nhân viên thì già mà chảnh ko ah, giờ làm hết khoẻ như xưa, chủ yếu vuốt kích thích cho mình kêu thư giãn, rồi vòi tip, bữa mình đi nó thư giãn tip cho 3 xị, chê cứ xin miết cho thêm 1 xị nữa bye luôn

babycockvn

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
9/7/23
Chủ đề
6
201
107
Saigon
0 ₿
Làm khỏe thiệt, nhưng thấy mình mò mò thì lúc tip lại vòi thêm. chắc chuyển hướng khám phá massage tại các Spa . Mấy tháng trước lủi đại vô 1 spa nhỏ trên đường Đoàn Văn Bơ, vô không đưa quần thay thế là nude luôn. KTV là MBBG làm cũng ok.

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle

CallMeHill

Tập Sự
Bé Tập Massage
28/5/23
Chủ đề
0
17
12
Phú nhuận
0 ₿
Nay đã ghé lại lần 2 TTT Tân Bình, wax bikini + massage 90p. Ta nói nó sướng. Admin report uy tín đấy. Mong là về sau dịch vụ vẫn giữ nguyên cảm giác ban đầu. Đã tìm được chân ái và mua luôn combo, đời tui giờ gắn liền với spa há há.
P/s: nay gặp nhiều đồng đạo đi 1 mình mà ngại ko dám bắt chuyện. Giơ tay nàooo

• Like
Điểm cảm xúc: Ga_con_SG, TesterQ10 and kecaca

letrantrungtruc

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/2/19
Chủ đề
0
7
1
35