[TNPLK]<Phương Anh><18><ĐẲNG CẤP MÚT KEM LÀ PHẢI GẶP EM >

MÚT KEM VỊ TRÍ NÀO LÀM BẠN SƯỚNG NHẤT

• ĐẦU KEM

Bình chọn: 17 32.7%
  • THÂN KEM

Bình chọn: 1 1.9%
  • ĐUÔI KEM

Bình chọn: 1 1.9%
  • CẢ CÂY KEM

Bình chọn: 13 25.0%
  • VỪA MÚT KEM VỪA MÚT CÀ- GỌI LÀ CÀ KEM

Bình chọn: 21 40.4%

• Số thành viên bình chọn
    52

Lượt xem: 19,508

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,868
4,647
30 ₿
Sr ae hwa nhậu nhẹt be bết wa viết chưa xong. Tối nay sẽ post ngay

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,868
4,647
30 ₿
Mấy hôm nay tối nào cũng phê phê, nữa tỉnh nữa say may mà tối nay còn chút tỉnh táo nên lên viết tiếp phần 2 của bài ký sự trym non

Số là mấy hôm nay trước trời cứ mưa suốt, cảm giác lạnh lẽo từ con tim đến con trym, thế mà hôm nay trời lại nắng chói chang, nắng nóng khủng khiếp mà người ta hay gọi là NẮNG CỰC. Phương pháp xoa dịu cái NẮNG CỰC này hữu hiệu nhất chính là Bắc Cụ Thần Công

Tuy nhiên để luyện môn Bắc Cụ Thần Công này đòi hỏi nội công thâm hậu và thiên phú cao cường, vừa hay em 18 chính là truyền nhân 18 đời của tổ sư sáng tạo môn Bắc Cụ Thần Công. Thế là còn chở gì nữa mà hok nhờ e giúp đỡ

Tương truyền để em thi triển môn công phu này thì người anh em cần phải xông hơi kèm theo ngâm ôn tuyền trong 10p để em khai thông mọi kinh mạch từ đầu tới try. Sau đó, lên giường luyện công cùng em, phải nói em đả thông kinh mạch rất tốt. Từ chân đến lưng dến tay đến đầu, mọi chỗ đều thoải mái, kèm theo cả đá nóng. Nếu ae nào mệt mỏi thì gặp em bảo đảm sẽ khỏe khoắn ngay. Đến đây thì chữ TỐT đã được đảm bảo:)

Về phần XINH thì theo mình e rất có nét, dễ thương và đặc biệt là kèm theo chút gì đó DDCN mà khi ae khai phá thì bảo đảm sẽ không thất vọng

V1: cam lai bưởi, to, ăn bưởi thoải mái

V2: vừa với em

V3: căng tròn, nẩy, láng mịn. Cái V3 này mà chổng lên dot gi thì sướng phải biết

V4: nước nôi lênh láng, gọn sạch

Em thuộc dạng có da có thịt 1 xíu, sờ rất sướng và đã

Em Maxa Thái rất phê với bầu ngực to tròn, rất cảm giác. Đặc biệt vừa Thái vừa đi lưỡi từ chân lưng, cổ rất ư là phê, cảm giác mọi tấc da thịt đều được em chăm sóc kỹ càng. Lưu ý, em có chiêu BJ ngược nhẹ nhàng kèm theo nút bi rất là phê, anh em cẩn thận kẻo súng cướp cò lúc này đó nha kaka. Khi nằm sấp để em đi lưỡi thì anh em có thể chủ động nhỗm mông lên 1 xíu thì e sẽ hiểu ý mà BJ ngược cho nhưng nếu kìm không được thì đừng trách tại hạ đó nha hihi. Đến đây thì chữ SƯỚNG đã ngập tràn trong óc rồi và thằng em chỉ trực chờ tuôn trào thôi

Nằm ngửa lại thì được em thi triển BJ và chiêu bánh mì kẹp xúc xích. Phải nói là ngực em to nên thi triển chiêu kẹp xúc xích rất ư là phê, cảm giác cứ như đang được abc xyz thật ấy. Tất nhiên bánh mì mà không có bơ hay sữa thì sao mà ngon nên mình rất hào phóng tặng cho em 1 lít sữa tinh khiết với cảm giác THĂNG HOA cực đã

Một em vừa hội tụ TỐT , XINH ,SƯỚNG, THĂNG HOA thì X đây đã không hề sai lầm khi chọn em vào 1 ngày đẹp trời của tối 18

Cảnh báo: anh em nào có nhu cầu Thăng Hoa 2 lần thì có thể báo em trước nhé, à mà em làm rất nhiệt tình và đủ thời gian nên anh em ráng mà tranh thủ cho đủ giờ nhé kakaka

Tick 500k vip Thái

Mèo Mập

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
30/1/14
Chủ đề
2
223
62
0 ₿
Càng đọc càng muốn thưởng thức Bắc Cụ Thần Công :rolleyes:

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Bác phải thu âm nữa nhen :D

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,868
4,647
30 ₿
Nếu vậy thì pác có thể vận dụng chiêu Hầu Tử Thâu Đào kèm theo Nhất Dương Chỉ để phản đòn nhé :p:p:p

• Like
Điểm cảm xúc: paul2017

Chuyên_Đi_Boss

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
23/2/16
Chủ đề
5
172
49
36
Quận 4
0 ₿
Bài viết ngon quá... đầy đủ các món , thập cẩm , cháo lòng. Người đọc + người viết đều ko cầm lòng đc =)) . Cái vụ nước nôi lên láng là thích rồi.
P/s : nhà boss nâng nền cao quá mong gặp mấy em có nước nôi ^^

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,868
4,647
30 ₿
@
E quên mất là em nó có khuyến mãi món nghêu hấp xã - húp nước bao ngon kk