Q.1 Tờ râm 101 dubai luxury LTHG

Lượt xem: 383

boy dại gái

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/12/23
Chủ đề
4
31
13
0 ₿
Thật dại dột khi đi massage xong về đi nhậu mây bác ạ. Trưa tránh nóng ghé dubai làm suất xong về thì sếp kêu đi tiếp bia :cuteonion59:
thần cồn nhập luôn , uống từ 3h đến 7h mà tỉnh như sáo, cao hứng mấy ông đối tác kêu kiếm kèo hát xã hơi tui gọi liền qua bé soda yêu dấu set cho cái phòng 4 người, bé đang xếp thì bên đối tác kêu lấy phòng 8 người do có thêm mấy người nữa, gọi lại chốt phòng 10 người. Đến nới lên lầu 3 thì phải phòng rất ấn tượng, tranh rựu và gái , mấy ông vào là chỉ biết khoái. Sau đó thì màn tiếp rựu bắt đầu nhưng đỡ cái là có mấy bé biết tiếp khách mà sếp tui tránh được mấy phen tấp . về nhà tầm 1-2h sáng ngủ giờ dậy nổi . viết vài dòng lưu lại số 01 tui gặp ở dubai LTHG rất ấn tượng.
Nói về ngoại hình thì em mình dây, mái tóc nhuôm màu nâu đỏ hay tím gì đó do đèn nó phản chiếu, giọng nói nghe như miền trung mà hỏi thì em ở miền tây. Về kỹ năng thì dâm dâm mãi đỉnh, đúng gu xã lũ cuối tuần gặp em là bao ngon.
Book vé onsen 1 nên vào phòng có nhiều thời gian tui xông hơi cho 1 chập (chừa sức tối về gấu lớn có bắt trả bài còn được ), bé vào thấy tui xông hơi nên ra ngoài để chờ, like cho sự tinh tế của bé. xông hơi ra thì bé vào lau người và làm quen, nhìn cái bờ môi của bé thôi là thằng nhóc nó nứng liền, ra ngồi ghế em nói chuyện mà không quên kích thích sờ mó làm tui cũng đâu để yên vậy được, tui bắt đầu khám phá sờ mó cặp núi đôi chập chùng , cao trào lên bé kéo tui ra bồn tắm gội xong là nhào vào như bùng cháy ngọn lửa thần râm của mình, bé hôn từ chút từ trên xuống, cặp ngực nó cạ cạ kích thích thằng nhóc cứng lên bé kẹp lấy nó trượt lên trượt xuống, may mà có kinh nghiệm kềm lại không là out luôn phát trong 30s rồi. Bé nhìn tui với ánh mắt đầy kiêu kích và bắt đầu bj, không hỗ danh là thần râm cách bé bj phải gọi là nghệ thuật , cao hứng tui bảo lên giường luôn, bé lau người đưa tui lên và triển luôn bài thư giản, từ bồn ra giường mà người cứ sướng sướng thế nào đấy. Bé đổ dầu trườn lên , đi lưỡi quấn người từ sau ra trước rồi từ trên xuống dưới không bỏ chỗ nào, kích thích màn hôn tai đá lưỡi nhẹ rồi xoay 69 ui nó tê tái làm tui bắn một phát là hết đường về với gấu luôn. Tinh đau qua trời quá đất cứ như tích cả tuần. Bé lau người và để tui nắm nghỉ tý bắt đầu bé lấy đá nóng vào và làm bài massage khỏe. Xong xuôi bé đưa ra tắm lại rồi về, lúc về còn được pv gọi xe giúp đưa ra tận xe, quá là nhiệt tình.
Lưu nhớ bé 01 cực nhiệt cực râm sẽ là lựa chọn ưu tiên cho buổi trưa nắng cực thôi.

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
243
2,154
1,593
0 ₿
01 này chắc là bé mới rồi, hồi đó đặc khu có bé 01 kia cũng thần dâm lắm, nói chuyện khéo không thua kém gì bé Nobita số 26

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ cảm ơn huynh đã ghé thăm đặc khu và bé kưng ạ... chúc huynh thật nhiều sức khoẻ và luôn thành công ạ :2onion35:

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
104
2,850
1,635
Xì Gòn
25 ₿
Nguyên nhân là xông hơi maxa xã xong thì thông hết các huyệt đạo làm máu nhậu nó sôi rần rần nhậu ầm ầm ấy bác kekeke.