Toàn là sự lừa lọc

Lượt xem: 5,009

Thiên Anh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
28/11/17
Chủ đề
1
1
1
30
0 ₿
Nghe ông nào nói massage sen vàng có bé Oanh dễ thương rủ đi ngoài được mình cũng ham mò mò đi. Đến nơi thì csvc tạm ổn, yêu cầu bé oanh rồi vào xông hơi đc tí ẻm đến đứng ngay cửa kiểu như muốn lôi mình ra mà k dám nói. Xông hơi đc xíu cũng mò ra sợ ẻm chờ. Ra cái thì thất vọng quá luôn. Ẻm tần U27. Xấu, nói chuyện láo lếu, mx khỏe tạm tạm cứ mò mò mình tưởng ngon ăn rồi xấu bù vui vẻ, ai ngờ đến mx mệt thì ở đây làm bằng tay 200k miệng 300k. Mình hỏi e đi ngoài ko ẻm nói giọng rất khó nghe: em k đi, e đéo thích đi. Nhưng chạy từ cái bè lên nên cũng nhắm mắt xuôi tay để e làm bằng miệng. Mút đc vài cái thì ra ẻm quay tay mà k thương hoa tiếc ngọc gì cả, mình hỏi e làm kiểu gì vậy rồi cứ nhổ nc bọt vào chim mình, nói thiệt muốn đứng dậy chửi lắm, nhưng thôi mình bảo e dừng lại đi rồi ẻm kêu ngưng lại A vẫn phải trả 300k nhé. Trả cho mày 300k còn hơn mày làm hư chim tao. Mong các bác rp nhiệt tình chút k tội các đồng dâm. Ở mỹ tho mx hùng hiếu vẫn Ok nhất các bác ạ. Né cái massage sen vàng ra nhé. Trân trọng

• Haha
Điểm cảm xúc: sew700

Anh Dài 5cm

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/10/17
Chủ đề
6
134
24
29
0 ₿