Q.5 Tới công chuyện với baby 08 tại BigBang

Lượt xem: 893

Leo666

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/6/23
Chủ đề
2
4
0
Tp hcm
0 ₿
Lần 2 quay lại BigBang và phải nói 08 là bé mang lại cho tui nhiều cảm xúc nhất khi đi massage từ đó tới giờ, nó không còn mang tính công nghiệp, nhục dục xác thịt thông thường nữa, mà như anh em tâm giao tình cảm vậy :2onion18:

Do đã có hẹn từ trước nên mọi thủ tục ban đầu diễn ra hết sức nhanh chóng, vào phòng vip rộng rãi, sạch sẽ, nghe nhạc chill chill ngồi đợi em vào phòng. Dù đã đọc được nhiều rì viu khen em ấy, nhưng khi nhìn thực tế vẫn thấy rất mê đắm, dáng người thon thả, 3 vòng vô cùng sexy, phải kiềm chế lắm mới không lao vào em ấy "ăn thịt" :cuteonion58:

Dạo đầu là màn trò chuyện làm quen, bé vui vẻ, cởi mở, biết gợi chuyện làm mình nói cười suốt, còn luồn tay nghịch ngợm kích thích thằng nhỏ của mình. Cởi đồ xong là quấn vào nhau như người tình, bé ngồi vào lòng cho mình ngắm tổng thể cơ thể, cháo lưỡi nhau, hun ti, cạ thằng nhỏ,...

Bồn tắm có đèn chiếu sáng lung linh và hệ thống sục thư giãn phê pha, thêm bé tắm rửa sạch sẽ, kỹ càng,thao tác nhẹ nhàng, êm ái, lời nói dịu dàng, tình cảm...ôi thôi chỉ biết tận hưởng...dùng miệng bj chặt theo thằng nhỏ lên xuống nhịp nhàng, kết hợp với tay vân vê đầu ti, vắt sữa lần 1.

Mệt đã giỏi, khỏe bé cũng ko hề kém cạnh, tuy tui không quan trọng lắm, chủ yếu bé bé này rất vui vẻ, khéo ăn nói nữa cảm thấy vô cùng thoải mái, dễ chịu. Nuru thì thôi rồi, tới nái luôn các bác ạ, làm kích thích tới e nổi da gà luôn vì phê, vắt sữa lần 2, bé ko hề có chút gì khó chịu khi CIA, rất hợp tác và nghe lời, hôn môi như người tình lâu năm...:cuteonion6:

Đánh giá bé 08 là số đáng trải nghiệm tại BB, vô cùng nhiệt tình, dễ thương, hợp tác, nói chuyện vui vẻ

V1: 9/10 (hàng real, vừa tay, trái cam, mềm thơm)
V2: 8.5/10 eo thon dáng mượt, mê mê
V3: 9/10 có mông, bóp sướng và phê, haha
V4: nước vừa đủ, sạch sẽ, vệ sinh :D

Service: 9.5/10
Tổng thiệt hại: Vé (1200 được code free) + Tip 1200

Đính kèm

544 KB · Lượt xem: 205

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22