Gò Vấp tới nái cùng 39

Lượt xem: 1,173

khaidinh

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/7/23
Chủ đề
3
48
17
0 ₿
nguyên tháng trời cày còng lưng còng cổ để lo cơm áo gạo tiền cho vợ cho con , nay đầu tháng tranh thủ lương vừa về cớ làm sao mà ta lại kh làm 1 chuyến massage nhỉ các bác . tranh thủ phi tới cơ sở check code làm mấy cái thủ tục này nọ , lướt ipad một hồi cũng ưng dc bé 39 nên chọn bé luôn.
sơ bộ bé 39 face xinh dáng nuột đi kèm với kinh nghiệm cực đỉnh luôn nhá các bác
v1 hệ cam sướng tay
v2 thon gọn mềm mượt
v3 căng tròn săn chắc
vừa từ phòng xông đi ra thì đã thấy bé từ tốn lấy khăn nhẹ nhàng chào hỏi mình và lau người cho mình , em mời mình ra ghế cho khô người , đấm xoa cho mình sướng lắm các bác , lúc ở ghế bé chưa cởi đồ nên mình kêu bé cho mình sờ dú miếng cho lấy cảm giác kkk ( chứ thật ra là nứng lắm r các bác )

dô phần tắm thì bé tắm khá sạch và kĩ , mà kĩ là kĩ từ trên tới xuống dưới mà sạch là sạch tới lỗ chân lông luôn kk . ngta tắm là tìm nước để dội còn tui tắm là tìm chỗ để bóp kh à các bác ơi. tắm rửa sạch sẽ rồi em trườn cả cặp dú vào người tui , tranh thủ sờ mó bờ mông căng mọng của em , vỗ nghe tiếng bạch bạch kích nứng vãii , cùng với đôi tay mềm mại em mơn trớn chú chym tăng dần chuyển động kích núng lắm các bác, hượng thụ cảm giác phê pha tầm 5p là tui out shot đầu tại bồn.

phần khỏe thì bé đấm đủ lực , đủ bài , bóp gay bóp lưng làm tới nái cho các bác luôn
tới phần thái thì em đổ dầu nuru thoa đều , hôn nhẹ nhàng kèm với đi lưỡi em đảo quanh mọi ngóc ngách trên người tui luôn , em cà cà quanh người cảm giác được mớn trớn thì rất vui sướng biết bao các bác nhỉ, em vuốt trụ nhẹ nhàng , chầm chậm không công nghiệp đâu các bác , nhìn mặt em lúc vuốt nó cười dâm lắm các bác. sau đấy em bắt đầu quay mông lại về phía tui cùng nhau thi triển bài 69. ngon tay tui đan xen giữa khe suối , đắm chìm vào dòng nước ấm áp có trong khe , tui thì kh có bú bướm của em chỉ là móc ngoáy quậy phá cho em rên th mà ai ngờ em rên hay qá làm tui out nốt lần 2 sau 10p luôn các bác ơiii.

tổng thiệt hại :
vé 700 - code còn 350k
tip 700 bằng giá vé nha các bác