Q.5 Tổng kết YHCT các số đã trải nghiệm trong tuần này

Lượt xem: 2,902

Thichkhampha69

Đại Uý
Luyện Khí Massage
21/3/20
Chủ đề
43
244
211
34
5 ₿
Hello anh em,
Như topic Queen, mình đã trải qua 2 tuần lăn lộn các nơi Massage khác nhau trong đó có YhCT. Mình nói cảm nhận cá nhân tổng thể nha.
1. Csvc: 5/10 nhưng phù hợp giá
2. Sạch sẽ: 5/10 mình không thích lắm
3. Nhân viên: đa dạng nhiều phân khúc, không đồng đều.

Sau đây là 1 số đánh giá mình về các số gần đây:
1. Số 01: bé guộc. Loli, 2k1. Người con gái biển đảo này có cá tính, dễ thương, khó tính nếu bác nào không biết cách. Đối với mình thì bé khá thân thuộc, bài vỡ khoẻ mệt rất okie. V1 bé này là 1 lợi thế, và mình thích 01 vì đã “qua lại” từ trước khi dịch tới giờ nhưng mỗi lần mình chạm v1 thì đều cảm nhận sự phê của bé. Nhiều lúc nổi da gà, đầu ti căng cứng rất kích thích. À. 2/2 này là sinh nhật bé; anh em bào có quà gì thì mang vào tặng nhe
2. Số 07: gu mặn, hơi đứng tuổi (mình không hỏi tuổi). Ưu điểm 07 là chiều khách, khách quen sẽ được ưu ái. Tuy nhiên, với mình 07 không phải gu
3. Số 18: trước đây 15 cũ. Làm khoẻ thì bt nhưng có ưu điểm mình dây, face xinh. Tính tình thì mình thấy không chìu khách lắm, cũng vui vẻ nhưng mình không thích tính cách 18 lắm.
4. Số 29. Cảm ơn bác @Lực phạm chia sẽ. 29 mới vào làm, gu thích hợp đa số dân chơi. 3 vòng okie và được cái rõ ràng. Bé 29 này có menu cho các dịch vụ. Tuỳ anh em có thể trải nghiệm mà không cần tốn quá nhiều thời gian làm quen.

Về tic: 220k VIP, Tip=300k, giữ xe 20k. Trước giờ mình đi đều vậy, anh em đừng chửi hay phán xét.

Tổng kết: mình ít khi đi ở YHCT vì lý do csvc; mình chưa từng tắm, lau, xông hơi vì mình không thấy thoải mái. Ngay cả dịch vụ ngoài lề (trên HJ dưới A->Z) mình cũng hơi rén. Anh em có thể trải nghiệm để có nhiều kiến thức, kinh nghiệm và trải nghiệm nha.

El25

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
6/3/22
Chủ đề
17
322
192
0 ₿
Trước hay đi 19 cũng vui. Không biết giờ ntn. Đi 25 thì lạnh lùng quá dù hàng ok.

kelangthang1990

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
16/4/21
Chủ đề
10
134
54
0 ₿
Mình để ý nhất vụ vệ sinh nên nghe cũng ngại đi ghê, lần trước đi tiệm htgd bên ng tiểu la đã thất vọng tràn trề
Cám ơn đã chia sẻ

Izzy

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
15/2/24
Chủ đề
0
2
1
Quận 10
0 ₿
Review thêm e số 4
Vào xông hơi cho ra mổ hôi, ra thay đồ rồi lên phòng chờ. 5ph sau 1 cô y tá nhỏ nhắn xuất hiện
- Matxa khỏe: rất tốt và thỏa mãn
- Matxa mệt: e sờ cu và 2 hòn dái làm con cu chổng ngược lên. Tui cũng bắt đầu xoa mông e. Bữa đó e mặc sịp lọt khe màu đen làm tui nứng quá chừng. Tui mò tip lên vú e thì ôi trời, quá săn lun. Tui cởi hết cúc áo, cởi lun áo vú thì ôi thôi vú quá đẹp.
Tôi kéo e sát vào để bú, tay ơởi quần e ra , cởi lun sịp rồi xoa hột le của e. E rên quá trời . Biết e chịu đèn rồi nên tôi nhả vú ra, bắt đầu cúi xuống hôn c ái mu nhẵn nhụi của e, đá lưỡi vào hột le. Cuối cùng tui kéo e lên giường bú nhau thế 69 cho đến lúc ra sung sướng. Bú cái lồn 22 tuổi đã thật

• Like
Điểm cảm xúc: langkhachbui@

kelangthang1990

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
16/4/21
Chủ đề
10
134
54
0 ₿
Này là phục sanh đường dk bác

• Like
Điểm cảm xúc: quy gia and Izzy

gacon95

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/5/22
Chủ đề
1
32
15
0 ₿
Là e nó lúc leo lên bú lại cho bác luôn à :3onion24:

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,771
1,547
Xì Gòn
25 ₿
đầu ti hơi thâm tý , da hơi ngâm bù lại nhoi với chịu chìu .

• Like
Điểm cảm xúc: Cha Nội

Boom boom

Tập Sự
Bé Tập Massage
30/1/22
Chủ đề
0
17
0
0 ₿
vip hay thường mà lột hết 69 lun ông

BenKendt

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
21/11/18
Chủ đề
14
98
69
33
0 ₿
vip vip thoải mái hơn mà hợp gu bé chiều dữ. tui đi thấy đấm quoa loa lắm.

• Love
Điểm cảm xúc: L.O.X

Taplaxe

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/7/22
Chủ đề
6
78
36
0 ₿
Quá dữ. Mà bú lồn lạ k sợ àh bác