Topic em Hxxxx Phương Đông 30/4

Lượt xem: 5,512

Tú Ông

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/2/19
Chủ đề
2
13
9
25
0 ₿
Chào các Bác đồng dâm

Vừa xách trym ra từ quán nhậu với mấy ông anh, hơi phê nên rủ rê mấy ổng đi massage, khổ nỗi chỉ còn mình mình là chưa có VỢ thôi, nên mấy ổng đều từ chối đi chung để về trả bài với VỢ :(. Nên thế mình quyết định khám phá một mình.
Vừa đến nơi gữi xe xong đi dọc bên hông khách sạn lên cầu thang là tới kv massage ngay , tới quầy locker bảo vé VIP hay super VIP. Do củng có men nên sung chơi luôn vé Super VIP Vào phòng locker hỏi đề nghị em nào không, thôi thì random vậy.
Nằm phơi dái 5p thì em ấy bước vào với bộ đồ tiếp viên hàng không trông thật hấp dẫn, em ấy cười chào nhẹ rồi bảo mình xông hơi không. Củng hơi say say nên vào xông tầm 5p. Mở cửa phòng xông bước ra đập vào mắt là 1 thân hình cong chữ S không 1 mãnh vải che hehe.
Face: 6,5 hơi lùn tý
V1: 6, hơi nhỏ, hợp dáng em
v2: 7,5 có lipit tý
V3: 8 doggy thì bao phê luôn nhé
Chào hỏi thêm vài câu thì mình cùng em cùng tắm cho nhau. Tắm xong lại lên giường nằm cho em massage.
Massage khỏe: Khá ok nói chung là ổn.
Massage mệt: BJ khá điêu luyện luôn mấy bác ơi. em ấy Dùng lưỡi vuốt trụ và 2 hòn bi.Tiếp đến sự kết hợp hoàn hảo BJ và HJ ( BJ 70% và HJ 30% ) làm mình nhém nữa out rồi, củng gáng gồng tý hí hí, nhưng skill em qá đỉnh mình kiềm không nổi nên out thẳng vào miệng em luôn kaka làm em ấy k kịp phản ứng gì luôn :)
Kết thúc em ấy tắm lại cho mình và tip cho em ấy 500k.
Các bác vào cứ bảo loker e Hxxxx nhé

• Like
Điểm cảm xúc: Lê Cần and anhhai111991

tokuda2019

Tập Sự
Bé Tập Massage
14/2/19
Chủ đề
0
18
7
25
0 ₿
mừng bác ngon trym nhé, nhất định phải đi thử 1 chuyến. thấy rp kíc thíc quá

TRANDUCHAICT

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/4/19
Chủ đề
1
2
0
29
0 ₿
Có được CIA luôn không Bác hay ở đó có em nào A tới Á Bác chỉ giúp em với :rolleyes::rolleyes: