Trả bài điệp vụ 10/07 Dubai Bình Tân

Lượt xem: 1,975

Satria2000

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
8/8/16
Chủ đề
12
199
29
33
0 ₿
Nhận điệp vụ lục a ka, mà bữa giờ bận nhiều việc nên đến giờ này mới có dịp lên diễn đàn đăng bài. Sory nhà tài trợ
10/07 khi nhận đc code của lục a ka là phi thẳng ngay đến cơ sở. Vào check code đồ này nọ rồi yêu cầu số nhưng buồn thật vì mấy thánh nữ đều nghỉ ngay ngày đó. Đành random
Lên lầu thì xong hơi tầm 5p thì e bước vào. Dáng người nhỏ nhắn, nhìn cũng xinh xinh, hjhj. Hỏi e số mấy thì e nói là 12 nhg là nhân viên bên P.A Relax, e qua làm thế mấy ngày. Nói đc vài câu thì e dẫn mình đi tắm, lau mình rồi kêu nằm trên giường
Phần khoẻ e đấm đúng chuẩn, mình rất thích. Thấy khoẻ lên liền.
Phần thái thì e ko đổ sữa như mấy kia. E nói da thịt va chạm trực tiếp mơi thấy suong. Khoái rồi nha hjhj. Rồi e cũng lau cột đá bi này nọ, bonus thêm màn Bj ngược phải nói là tê tái con gà mái. Gần ra thì e ko cho ra e nói để e hành hạ a tiếp. Dc 1 hồi e buoc đến bàn rồi quay lại. E ngậm gi trong miệng mà Bj khoanhg 10s là mình out liền, cảm giác tê tê lạnh lạnh rất rất là phê. Nằm nghỉ tí xíu rồi e dắt mình xuống thế là kết thúc 1 ngày làm nhiệm vụ tại Dubai
Đây đều là những cảm nhận chân thật, anh em lướt quá thấy chỗ nào ko ổn xin cho mình ý kiến. Hj

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Bình Tân

Khoa Dam

Đại Uý
Sư Huynh Massage
4/8/16
Chủ đề
47
529
164
30
0 ₿