Q.5 Trả bài e 39-thần tài-siêu babie

Lượt xem: 563

ngaongao

Binh Nhì
Bé Thích Massage
30/9/17
Chủ đề
2
72
4
40
0 ₿
Bữa giờ cũng bận cv nay mới viết trả bài e babie ơi!
Sao ta? Bắt đầu nhớ lại và viết từ đâu đây?
Mới có hồi tưởng lại mà thằng nhỏ muốn ngóc đầu dậy dành viết thay cho thằng a!
Cũng để ý Bigbang gần 1 tháng rồi, trước đây đi chỗ cũ lâu ngày, nên hôm ấy muốn đi đổi gió nên chọn Bigbang “hơi xa hơn nơi thân quen 1 tẹo”
Lên lịch, chuẩn bị xèng đến Bigbang liền!
Đến nơi ấn tượng cũng hay hay về cách a giữ xe xử lý nhanh gọn khi mình vừa tới mà ảnh đang kẹt, mà ảnh linh hoạt! “Mình thích sự linh hoạt”
Vào đến nơi, đc anh hướng dẫn niềm nở chào đón, tư vấn nhiệt tình: chọn ipad mà sao toàn xinh tươi, biết chọn ai giờ: may nhờ a hỏi gu mà mới có duyên gặp e ấy!
Đồng giá vé mà! Báo là chọn trước Osen thôi, hợp gu thì nâng lên Supper Nuru nhan a trai!
Lên phòng, wow! Nhìn cái phòng ưng bụng quá chừng: ánh sáng, tivi riêng, nhạc tùy thích ..5 sao!
Bỏ nhắc qua xông..
Ngồi đợi e vào phòng, vừa nhìn- ko nói nhiều: e ơi, up lên Supper Nuru nhan!
Nói chuyện với e rất cởi mở, vui vẻ mà mình nhìn khuông mặt babie, cao ráo, mi-nhon mà mình cứ mong chờ giây phút đc người xinh chăm sóc..ấy ấy – phê!
Vào tắm mà nó sướng, sướng lém! E chăm sóc kỹ lớn nhỏ ko thiếu – nhấp nhô nhấp nhô theo điệu nhạc chịu ko nổi xin lên giường đi e, a thích trên giường hơn!
Chuyển qua set 1: trên giường màn 1 cảnh 2: e phối hợp rất nhịp nhàng cháo ..đủ loại cháo 2ae quấn nhau cứ như người tình trong mộng vậy! e vừa dễ thương vừa làm ấy ấy giỏi nữa nên chịu ko nổi phóng vệ tinh sang “Sao Khẩu” lúc nào giờ còn ko nhớ nữa!
Nghỉ ngơi rồi qua massage khỏe: thật sự chưa bao giờ đc e dễ thương massage mặt nó đã như bây giờ? Nằm im – ko ngủ mà phải e kêu mới dậy.
Massage khỏe chuyên nghiệp đầy đủ ko qua loa nhé!
Qua set 2: màn 2: nuru đã mà ko biết mình nằm im thì cô bé của e lại cho mình ăn ngậm mồm, nước non biển cỏ(cỏ e gặt vừa đủ, quá cứng dễ làm đau), theo điệu chacha hay disco gì ấy mà cô bé cứ nhảy nhót liên tục làm mình sướng tê người! Quay sang E BJ 100%, mn đăng báo C.An thằng nhỏ mất tích! Còn chiu vét máng mình nhiệt tình quá làm mình ngại thật sự ln!
Xong xuôi mà cảm nhận dịch vụ còn vượt xa với mong đợi!
Đánh giá:
Dịch vụ - phòng ốc quá OK.
E babie 39: dễ thương hơn hình nhiều nhé, a nào thích gu mi-nhon dễ thương là hợp.
Các vòng: tùy cảm nhận
Riêng mình thì V4: cắt tỉa là 1 nghệ thuật ấy: ko bù xù, ko gây đau.
Tic: lấy code camapro
Tick: vé + 100k
Ở đây đủ cách thanh toán: từ tiền mặt đến thẻ tín dụng: quá OK.
Ra về cảm nhận rất ư hài lòng!
Đợi a nhé babie, a sẽ còn ghé thăm e!

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Big Bang

ngaongao

Binh Nhì
Bé Thích Massage
30/9/17
Chủ đề
2
72
4