Q.9 - Trả bài "Người đẹp DBGV": Ngoan xinh yêu là bé 16 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.9 Trả bài "Người đẹp DBGV": Ngoan xinh yêu là bé 16

Lượt xem: 1,546

Antony Tuan

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
26/5/23
Chủ đề
9
79
21
28
Thủ Đức
0 ₿
Chào các anh em,do mải mê xem Euro quên mất mình còn có vé free chương trình người đẹp DuBai Gò Vấp, e nhắn tin cơ sở rồi phi xe tới Samdi.
Vẫn như mọi lần các bạn nhân viên niềm nở đón tiếp, e chọn bé 16 ,nhìn dễ thương xinh xắn. Ngồi uống chén trà rồi bạn nhân viên dẫn lên phòng xông hơi,cơ sở vật chất vẫn tien nghi như ngày nào,được một lúc thì bé bước vào. Một cô bé vóc dáng nhỏ nhắn với khuôn mặt dễ thương,nụ cười duyên. Bé sà vào lòng e trò chuyện, cười nói luôn miệng, giọng nói miền Tây ngọt ngào.E vuốt ve làn da trắng mịn, với vòng 1 hệ cam bóp vừa tay, vòng eo thon thả.Xong rồi 2 đứa dắt nhau vào bồn tắm, bé thì mân mê thằng nhỏ, e thì khám phá vòng 4 của bé.
Tiếp đến là màn mát xa khỏe, e lướt nhanh sang phần thư giãn, do v1 bé hơi nhỏ nên phần trườn nuru chưa thực sự quá phê, rồi bé ngậm trọn cây hàng của e mà mút lấy mút để, cộng với tư thế 69 huyền thoại một lúc sau thì e cũng out trong sung sướng.
Kết, bé 16 thuộc tuýp nhẹ nhàng tình cảm, chống chỉ định anh em thích gu hàng khủng và bạo dâm nha,kk.
Xin cảm ơn bác Lục A Ka đã tài trợ vé free onsen1, e có up lên vé onsen2 , tổng thiệt hại 1tr1.
Cảm ơn anh em đã đọc bài.Thân ái!

Massage Samdi

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/11/22
Chủ đề
66
385
258
0 ₿
Samdi cảm ơn bác nhiều! Mong sớm gặp lại bác nhen! :2onion35: