Noel Q.1 Trả bài report Event 6/12.

Lượt xem: 556

Dragon114

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/2/21
Chủ đề
19
95
30
1 ₿
Do thâm niên hoạt động ở Dubai kha khá, nên vừa nhìn em đã đoán được số nào trong câu hỏi của Mod =)))
Lượm nhẹ cái Code rồi lên đường khám phá Dubai Q1 lần 2 thôi, lần đầu có người dẫn đường đưa lối nên suôn sẽ, lần 2 này em tự mò mẫm thì ... có vẻ khá fail ạ.
PM hỏi trước thì thấy khá nhiều số trống nên em ko book trước, nhưng đến nơi được báo chỉ còn 06 bé :((( mà ko ai trong số này em nhắm trúng mới ghê, thôi đành nhắm mắt đưa chân tin vào hình ảnh minh họa, em chọn bé 07.
Và kết quả là... hình ảnh minh họa nó khác khá xa so với thực tế, lúc về em có check lại thì nguyên do là hình của bé 07 trên IPAD là hình CŨ =(( còn hình mới thì trong 01 bài viết gần đây, haizz lúc đầu còn tưởng bị gạt, mong là cơ sở lưu ý vấn đề này, lúc về em cũng có nói thẳng, vì thực sự là lúc bé vào em hơi tụt mood...
Đánh giá sơ bộ:
V1: 6/10, haizzz số đo giữa hình mới và hình cũ nó khác nhau hơi bị xa, em gu V1 nên phần này ko thể hơn được.
V2, V3, V4: tụt mood nên em cũng ko quan tâm nữa.
Về phần Service: bé hoạt bát, nói nhiều, làm gì cũng kỹ =((( tắm phải 15p, lên massage khỏe bả đè em ra nặn mụn phải 30p, haizzz
Phần massage mệt thì em nói thẳng là hơi công nghiệp tí, em khá tụt mood nên ra cho xong rồi về, có vẻ bé này ko phải gu của em.
Coi như là cũng có kinh nghiệm hầm hố với các đồng đạo, cũng ko trách gì bé, nhưng vấn đề hình ảnh IPAD này em nghĩ cần phải thay đổi sớm.
Cám ơn các Bác đã đọc, hix lần đầu đi chơi mà tụt mood dữ vậy.

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Rồng mà cũng có mụn à kkk
Vậy cũng bước qua cái hố nhỏ rồi. Hi vọng ko gặp hầm nữa.

• Haha
Điểm cảm xúc: Dragon114

Dragon114

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/2/21
Chủ đề
19
95
30
1 ₿
Có chứ Anh :D Haizz lúc đi háo hức biết bao, lúc ra về thiệt buồn, hên là có tô mì bò trứng của cơ sở vớt vát lại được tâm trạng phần nào zzz

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ tại dạo gần đây bé có gặp về vấn đề sức khoẻ nên bé bị sụt cân ạ ... Em sẽ làm việc lại với bé và sẽ khắc phục ngay vấn đề hình ảnh của bé ạ .. và sẽ cho bé đi chụp hình lại liền để chính xác so đo hiện tại của bé ... Dubai luxury thành thật xin lỗi anh về vấn đề này ạ !!!!!

• Like
Điểm cảm xúc: Dragon114 and Lực phạm