Q.1 Trả bài report trò chơi trúng tỉ số bóng đá

Lượt xem: 429

quangvy

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/10/17
Chủ đề
4
47
15
40
0 ₿
Lời đầu tiên xin cảm ơn bác Dory đã cho mình 1 code free onsen đến trải nghiệm Dubai Tân Định. Trộm vía 2 lần dc trúng code bóng đá trong khi đánh thật thì toàn thua ahuhu
Văn k hay võ cũng dỡ mà phải viết nhiều nếu có lan man mn bỏ qua cho ạ. Nay nhiều việc nên mình cũng thu xếp thời gian qua thực hiện nghĩa vụ check. Bước vào thì cũng được đón tiếp niềm nở như mọi khi. Tuy nhiên so với bên Bình tân thì thua 1 bậc. K có được mời nhiều món ngon vật lạ như bên kia hihi. Tuy vậy cũng dc mình k quan tâm lắm.
Nay mình đi e 69. Cũng đã đọc report trước của a e thấy ok. Nhìn ipad cũng hợp gu nên mình chọn. E này dáng có da thịt nhưng có eo ót dữ lắm do tập gym mỗi ngày. Tay chân thịt núc ních thấy cưng mà eo nhỏ xíu. 8/10 cho ngoại thất
Bước vào bồn tắm cũng nhẹ nhàng, tắm vừa đủ ướt và sạch cho cả 2. Ra massge khoẻ cũng bài bản và đủ bài do đã có kinh nghiệm bên chỗ mas khác. Đá nóng lạnh đủ kiểu. Xong đến nuru làm rất kĩ, trườn lên xuống ma sát chặt k kẽ hở hihi. Lưỡi liếm toàn thân k sót m2 nào kkk. Xong lật lên thì dùng bím cạ lên xuống chịu k nổi. Vú tưng tưng nhìn rất vui mắt kkk. Mặt nhìn dam và anh mắt nhìn đắm đuối. Ma sát mình k chịu nổi xong đến bj thì bắn pháo bông tưng bừng haha. Làm xong nc tâm sự cuộc đời tình iu tình báo như quen nhau lâu lắm. 9/10 cho dịch vụ và sự nhiệt tình vui vẻ của e.
Tắm xong và chào tạm biệt ai đi đường nấy vui vẻ. Csvc nhìn ok đầy đủ service 8/10. So vs 2 cơ sở thì bình tân ok hơn. Nếu có dịp mình sẽ trở lại Bt. Cảm ơn mn đã đọc report của mình. Thân

• Like
Điểm cảm xúc: Dory

quangvy

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/10/17
Chủ đề
4
47
15
40
0 ₿
Đánh giá về e 69, thân hình săn chắc, v1 hàng real nên rất mềm mại chứ k cứng. Làm nuru vs hàng real thích hơn và cảm giác hơn. E có tập gym nên thân hình đồng hồ cát. V1 vs 3 1 đống và và v2 nhỏ xíu. Một số đáng đi cộng vs sự vui vẻ nc có hiểu biết. Ok nha mn peace

• Like
Điểm cảm xúc: Dory

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
899
3,294
1,685
850 ₿
chúc mừng @quangvy đã có buổi trải nghiệm ưng ý cùng bé 69 từ quà eveent bóng đá

vmũ hiệmp

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
55
16
0 ₿
E số 69 này thì ngoan hiền dễ bảo, mặt xinh xắn dễ thương, body ôm vừa tay thích lắm. Gặp em giống như cô người yêu bé nhỏ vậy hihi

sa ngộ tịnh

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/12/23
Chủ đề
0
27
7
0 ₿
hôm nay qua check thử em 69 kết quả là giọng nói dthuong dâm vl mấy ông ạ, ngon mà giá cả quá là hợp lý . Nói chung là thơm ngon mời bạn ăn nha, tui đây k chờ nữa mà tui ăn rồi hehe

tú có gai

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
75
19
0 ₿
mới đi hồi chiều E 69 nhiệt tình ghê. vào phòng quấn quýt trò chuyện rất thoải mái

sư lỏ

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
3
75
26
0 ₿
em này dâm chuyên nghiệp, yêu chiều khách, dễ thương. dịch vụ tuyệt với tê phê khỏi bàn nha ae giá rẻ yêu kiều, hợp túi tiền.