Bình Tân [Trả kèo Nhanh như chớp] Bé 59 2k2 dễ thương tuyệt vời

Lượt xem: 1,932

KhangNguyen12

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
9/1/22
Chủ đề
1
1
3
0 ₿
Em chào mọi người ạ,

Tuy đã tham gia lâu và cũng đi nhiều lần nhưng lần này vì bé 59 ở Dubai Bình Tân quá là tuyệt vời nên em phải lên viết bài để review cho mọi người cũng như là trả kèo Nhanh như chớp.
Bận quá nên bữa về em chưa kịp viết bài liền, coi như muộn còn hơn không. Tóm tắt lại cho cả buổi tối là sung sướng và được chiều như là người yêu luôn.
Em đến Dubai lúc đó là buổi tối lúc 8h30, lúc trưa đã tranh thủ đớp được vé osen free. Vào gặp anh tiếp tân thì vì nhìn hình bé trước rồi, dễ thương cực, nên em up lên vé osen 2 luôn để ở lâu cùng bé. Mà đúng là bé dễ thương thật.
Sau khi xong hết thủ tục chuyển khoản vé tăng thêm thì em được locker dẫn lên phòng, vì không có tiền chẵn nên em đành đưa cho anh locker 30k. 5p sau là bé vào ngay, nhìn qua kính mờ mờ cảm giác nó khó chịu thật sự nhưng em cũng ráng kìm chế thằng em mình lại ngồi trong phòng xông hơi thêm tí nữa. Vừa ra thấy bé là "U là trời" quá tuyệt vời, bé nhìn xinh, dễ thương thật sự. Được bé lau người sau khi xông hơi thiệt là đã, lau người xong bé kêu em ngồi ghê nghỉ tí để nước đầy rồi bé chuẩn bị các thứ. Để cho bé chuẩn bị xong em kêu bé ngồi chơi với em, cho bé ngồi lên đùi liền chứ còn ngại gì nữa. Trời ơi em nói đúng là 2k2 có khác da nó mềm nó đã, vòng một vừa tay hàng thật nó bóp mềm mềm thì còn gì bằng, vòng 3 thì vừa vặn có xíu xiu mỡ thui. Còn vòng 4 thì lát vào trận em sẽ nói cho mọi người. Em không biết mọi người sao chứ em ấn tượng nhất là được bé cho ăn cháo lưỡi, lần thứ 2 mà em đi massage mà được ăn cháo lưỡi luôn, mà cháo này nó nóng nó nhiệt tình lắm. Cớ sự là vì nói chuyện với bé một lúc thì em kìm chế không nỗi, ôm bé vào lòng, hôn cổ hít hà, bé rên lên nhẹ nhẹ kích thích, em lần mò đần đến hai cặp vú, kéo áo bé xuống mà bú lấy bú để, bé lại rên, em lại vòng ngược lên cổ rồi mặt rồi lỗ tai. Nó nói đã lắm luôn. Mà ai dè đâu bé còn cho em thêm phát bất ngờ được bé đưa lưỡi ra mút lấy cái lưỡi của em, ôi nó đê mê lắm mọi người ơi. Cái này em không biết là có phải ai bé cũng làm hay tùy cảm xúc nữa. Nên nếu bác nào muốn thì hỏi bé trước nha. Đừng cố bắt ép, mất vui.
Xong phần cháo lưỡi thì bé nói nhẹ cho em vào bồn tắm. Bắt đầu công tác mẹ tắm con, cái này thì khỏi nói rồi, bé làm kỹ thằng em của em nó cương cứng lên luôn. Việc gì đến cũng đến bé mút trọn thằng em của em BJ 100% luôn. Nhưng vì em hơi khó ra nên cũng bú bình bé mấy lần, hôn môi các kiểu xong rồi bé phải hỗ trợ bằng tay ra, ra trong sung sướng.
Sau đó bé cho em lên giường massage đầu, thoải mái thật sự (chiêu này của bé 06 bên PA thường làm nếu bác nào có đi thường sẽ biết). Tiếp sau đó là màn thái và nuru. Bé lấy cặp vú của mình cà rất kỹ lên người, đi tới đâu là cảm giác lân lân đến đó. Rồi còn thở nhẹ cắn vào tay nữa, tuyệt vời ông mặt trời luôn. Sau khi lật lên thì vẫn là công tác cũ, vẫn là màn BJ siêu đỉnh của bé. Sau đó em chuyển qua thế 69, trời ơi ta nói nó nước nó gọi là biển luôn, em húp lấy húp để nó mặn mặn cộng thêm tiếng rên của bé và cái miệng đang ngậm chặt con cu của em thì nói phải gọi là phê tới nóc. Sau một hồi lâu thì em cũng ra trong sự thỏa mãn.
Ngồi nói chuyện xong tí, bé lại massage đầu cho em rồi đưa em ra tắm lại. Hỏi ra thì mới biết bé làm lâu rồi, hồi đó làm hết mấy cái massage bên Gò Vấp luôn. Bởi vậy ta nói kỹ thuật là khỏi bàn
Tổng kết lại cho mọi người về một số thông số để kết bài luôn nhen:
Face: Xinh, dễ thương
V1: Vừa, đã tay, hàng thật
V2: Hợp người
V3: Vỗ đen đét
V4: Nước nôi lên láng
Vé: free + 400k up
Tips: 1k2
Lần sau quay lại mà có bé là em book tiếp liền. Cảm ơn mọi người đã đọc đến đây nha. Sau này rảnh em sẽ review thêm mấy chỗ mà em đã từng đi trước đây nữa. Cảm ơn mọi người ạ!!!

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Bác ở đâu ? E ở Phú Lâm nè....mốt hẹn nhau đi chung ko ? Em mún bàn tí chuyện =)))

• Like
Điểm cảm xúc: Vuong Tu Do

Góc Phố

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
7
90
22
0 ₿
Gút quá bạn ơi bạn hốt mất em tui rồi quá đã luôn khi được ăn cháo lưỡi nóng keke

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Dubai Bình Tân gởi lời cám ơn sư huỳnh đã dành thời gian viết bài ạ! Mong được phục vụ sư huynh ở những lần tiếp theo ạ!!