Bình Tân Trả nghiệm Dịch vụ mới cùng DDCN thất muội

Lượt xem: 1,372

ĐẠI LÃO GIA

Đại Uý
Luyện Khí Massage
3/8/22
Chủ đề
42
305
171
0 ₿
Chào toàn thể ae đồng râm!!

Số là hỗm nay nghe đồn bên DUBAI BT có vé mới bao phê nên mon men qua trải nghiệm xem như nào thì ngờ đâu bị sậm hầm mấy bác ạ. Mà cái hầm này nó lạ lắm lạ như nào các bác theo chân e tới CS để biết nhé.

• đến CS như lịch hẹn thì ku em lễ tân mở phòng dẫn lên không gian mới, cơ bản là ko có bồn tắm, không có xông khô, phòng chỉ đơn giảm 1 cái phòng xông hơi + 1 khu tắm sàng lót thảm và 2 trái bóng to = cái thúng, ku em clocker lọ mọ đi lấy cái thùng ngâm chân đúng lúc đang lột đồ may còn cái quần shịp ko thì 2 thằng nhìn nhau ối dồi ôi luôn rồi :v chưa bao giờ để lộ thân thể cho đờn ông coi nha kkkkk
  • đang ngồi giải quyết bầu tâm sự thì ẽm gõ cửa bước zô má hú gì lẹ dị củng hên là vừa sử lý xong kkk không thì lại ngượn tập 2, thôi chui zô cái phòng xông cho đở ngược tí rồi ra nghía ẽm sau, ngồi xông chừng 5p thì mồ hôi mẹ con thi nhau kéo đến nên củng bước ra ngoài ngồi cho đở nóng, vừa mở củng phòng xông thì ẽm đã trần như nhọng bước lại lau người cho mình rồi, sơ bộ ẽm cao tầm 3m bẽ đôi, người mập mạp mũm mĩm ( chống chỉ định thích loli nhé), 3 vòng cân đối đặt biệt v1 và v3 ngon lành cành đào (tí mình đi chi tiết sau ) . Ngồi lên cái giường ẽm quỳ gối xuống lau người cho mình từ đầu tới chân rồi 2 đứa thi triển thả dê liên hoàn pháp hiệp 1, không kìm đc trước 2 quả bưởi real này mềm mại đầu ti nhỏ + với con sò lông vừa chạm tới đã ước chèm nhẹp rồi , chộp lấy 2 trái bưởi múp liên toại rồi bóp cái đít căng mọng kkkk thả dê hết bà nó 10p thì hỏi ẽm qua chơi trò mới đi, ok đi thôi.
  • Cơ bản Vé DURU này kết hợp tất cả các kỹ năng Thư giản của Thái, Nuru và Onsen lại với nhau 1 cách hài hòa trong 1 trận tắm heo kkk. Đầu tiên ngồi lên trái bóng ae nào chưa quen dể té lắm nha ( mẹo cho ae dể ngồi là dang chân rộng = vai ngồi nhít về phía trước lưng hơi ngã về sau để lấy thăng bằng), tắm kỳ sạch sẽ xong thì vờn nhau thôi, đầu tiên tắm đứng :v quay mặt zô tường đưa 2 tay lên áp zô tường như phạm nhân rồi ẽm dùng 2 cặp véo big size chà thái xà bông trơn trơn kích thích vãi, 1 lát kêu gát chân lên thành ẽm quay ngược xuống BJ má hú phê tận nóc. Tiếp tới tắm ngồi kkk ôm trái bóng chỏng cái mông lên cho ẽm chà thái tiếp rồi chuyển qua nuru = vòng 4 kết hợp 2 cái véo + v4 lien tù tì thứ gì chịu cho nổi kk. tiếp màng 3 nằm ngữa trên trái bóng ẽm kẹp xúc xích rồi nút véo mình nan nỉ lắm mới ngừng kịp lúc ko là out bà nó rồi kkk. Cái này zô trận nó mới tả hết đc cảm giác chứ viết nó củng ko tả hết đc lúc đó vờn như nào nên ae mau mau đến trải nghiệm nha kkk
  • Sau khi vờn chừng 20p tay chân run lên vì lạnh thì đi ra chà đá cho đở lạnh, ẽm có làm khỏe ở spa trước đó nên tay nghề đấm bóp khá cao, bác nào đau nhức uể oải thì tìm ẽm lại hợp lý luôn nhé. bỏ qua phần khỏe nha. tới phần mệt lại vào vờn với 2 trái bóng tập 2 nè. Kê 2 trái bóng sát lại rồi nằm úp lên đó ẽm dổ dầu dưỡng thể lên chà thái tiếp, nhúng nhúng nó lại tạo cảm giác mới lạ thật thú vị. chà xong ẽm nuru v4 1 lúc lại đổi tư thế lần này là kiểu ếch ngồi đái giếng ôm 1 trái bóng rồi chổng cái mông cao lên tí ẽm dọn wc bao phê chữ ê…… kéo dài kkk, rồi tiếp tập 3 nằm ngữa ẽm BJ rồi múp ty, và thơi cơ trả thù đã tới không nói nhiều nhắm ngay con xò lông là trúc giận nảy giờ bị “ hành hạ” nhất dương chỉ liền tay liên tù tì không cho ẽm ngơi nghỉ ẽm thì lúc cà lem, mình thì nhất dương chỉ liên tục 2 đứa thở hổn hễn nhắm không kìm đc lập tức giương súng nhắm thẳng cái miệng xinh xinh mà bắn hết bao nhiêu tinh binh lập tức bay khỏi nòng, lúc đó ẽm củng giật giật mấy cái 1 làng nước nóng tuôn trào rồi 2 đứa lăng ra thở kk. ngồi vệ sinh lại 1 tẹo rồi ra thay đồ.
  • Thay đồ xong thì leo lên cho ẽm massge đầu hồi phục thể lực cũng không quên thả dê tiếp 2 cái tay đang rảnh thì lòn lách kiếm con sò lông nghịch tiếp chán rồi thì luồng lên trên bóp véo tiếp kkk phải nói là hàng real sờ đúng đã, được cái ẽm củng DDCN nên max thoải mái luôn miễn ae nhẹ nhàn tình cảm là đc nhé, đừng quá sổ sàng là mọi chiện lại đâu vào đấy hehe.
  • giờ thì các bác biết e bị sập hầm gì rồi nhé, hầm tình cảm lãng mạng, hầm cảm xúc mới, hầm bóng tình yêu kkkk.
Đánh giá

• CSVC tuy đã lâu nhưng qua nhiều lần cải cách nên củng mới mẻ, thơm, sạch sẽ - 9/10.
  • KTV – SBD 07 tình cảm DDCN chiều chuộng hết mức, bo dy mũm mĩm, V1 bưởi 5 rồi mềm mại real – 9/10. V2 có lipit, V3 to tự bóp đã, V4 râu ria rọn ràng, khít, nước nhiều ae mò sò bao phê. 9/10
  • Lể Tân/Phục vụ - tận tâm nhiệt tình 10/10
  • Kỹ Thuật – bé làm rất nhiệt tình phối hợp tốt đặt biệt anh em sạch sẽ gọn gàng bé lại có thêm nhiều bonus ngoài gói nhé ( tới tìm ẽm sẽ biết không nói đâu kk) 10/10
Cuối cùng xin cảm ơn CS + QL Long đã tạo ra sự khác biệt này nhằm mang đến cảm xúc mới lạ. kính chúc cơ sở luôn hồng phát! Chúc ae 1 ngày đi chơi zui zẻ!!.

Iris2411

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
24/9/18
Chủ đề
9
257
185
Hồ Chí Minh
0 ₿
Nghe loại hình mới này có vẻ hardcore quá bác ... Này mà mấy bác thích thể loại mới lạ hay mạnh bạo bdsm xíu + các bé chịu quậy thì xác định banh xác ...

Skioon

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
23/5/22
Chủ đề
0
7
1
0 ₿
Mừng bác ngon trym mở bát rp dv mới. Đọc bài của bác, mình tự tin đi test rồi. Tks 4 rp

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
825
451
Tphcm
1 ₿
Cũng có í định hẹn hò bé 07 nhưng mà đợt đó bé chưa lên được gói mới, nay đọc bài RP của bồ làm Duyệt phải tính toán lại list, bấm nút ưu tiên gặp bé sớm sớm mới được. Tks RP của bồ nhé! :ami-(39):

Vuviet

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/4/21
Chủ đề
0
12
1
0 ₿
Hóng rp của bác Duyệt. 07 vừa được bác thớt vừa được bác Duyệt rp chắc sẽ hot hit lắm đây

• Haha
Điểm cảm xúc: Liễu.Duyệt

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
825
451
Tphcm
1 ₿
Một mình thớt đã đủ hot hit lắm rồi í. Bé này Duyệt có ấn tượng khá tốt nhưng mà mới suy đoán thôi, để hôm nào Duyệt gặp bé ấy, xác định lại đúng là bé rồi thì Duyệt sẽ kể cho mn nghe, vì sao lại vậy!

Minh Trí AZ

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/6/21
Chủ đề
0
4
1
0 ₿
Bác Duyệt lại làm mọi người tò mò nữa rồi

• Haha
Điểm cảm xúc: Liễu.Duyệt