Cần Thơ Trải nghiệm bé 41 ở dubai

Lượt xem: 932

1thoidamchot

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
26/8/22
Chủ đề
12
25
13
0 ₿
Chào các ae hôm nay tui lại lên bài bé 41 ở dubai chia sẻ trải nghiệm lại thôi
Tôi xin lướt qua phần csvc quá nhìu rìu viu rồi nhưng 2 vé mới phòng đẹp quá nào có lúa sẽ đi trải nghiệm và lên bài cho ae
Vừa vào check in xong các kỉu thì bạn lễ tân đưa mình chọn bé hên quá 41 trống và tui liền book ngay.

Vừa vào tới phòng thì thay đồ xong các kỉu thì bé vào ôi vẫn là gương mặt ấy và cơ thể dámdang
Chưa gì hết tui đã hưng phấn bé vào chào tui niềm kiềm vài câu kiêu dục rồi 2 chúng tôi bắt đầu lau vào bồng bé liền lôi combo BJ ,click ti trong bồng bé làm nhiệt tình và múc tk em tui cục kì điêu múc lúc cán rồi đá qua hai hòn bi và phần dùi tui không chịu nổi nên out trong bồn tui cảm giác cục kì sướng lun các ông.

Khúc lên giờng em vật tui nằm xuống bắt đầu mồm em ấy hút như ong hút mật tui lỡ CiA vào mồm bé nhìn cực kì nứng. Bé bắt đầu màn 69 tui húp sò bé bú tôi cảm thấy rất chuyên nghiệp từ đầu đến cuối cộng với tiếng bé rên thì ối dòi ôi quá đã đến phần chà bướm bé chà xác rạc vào tk em bé di chuyển cách nghê thuật thêm xíu rên rỉ đã làm tôi thoải tui cảm thấy không nổi nữa nên thôi.xong xui hết tui và bé ra tắm rửa và nằm tâm sự một tí rồi ra về.

Đánh giá về bé thì 10/10
Bé nói chuyện rất lễ phép. Chu đáo. Đặc biệt bé rất dâm.

Face ưa nhìn hơi mụn
Vòng 1 dừa xài.
V2 thon gọn hơi semi một tí
V3 căng đét
V4 sạch sẽ gọn gàn thơm.

• Like
Điểm cảm xúc: TeacherBa

TeacherBa

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/8/23
Chủ đề
1
21
2
23
Đồng Tháp
0 ₿
Lên kiếm mấy bài bé 41 thôi, nghe nói bé chịu chơi nhất nhà với đc cái damdang lắm. Mừng sếp ngon trym.

Quocduy1234

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/1/21
Chủ đề
2
13
1
0 ₿
Thấy có vé massage vô cực là sao vậy mọi người , là làm khi nào ko chịu nổi thì thôi ak

1thoidamchot

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
26/8/22
Chủ đề
12
25
13
0 ₿
Trong vòng 2 tiếng á bác
Phòng được thiết kế BDSM được sử dụng đồ nghề nữa Đã lắm bác ơi

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,717
1,495
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
vé vô cực có 2 cái mới. 1 là được trang bị thêm nhiều đồ chơi theo phong cách bdsm như bộ dụng cụ tra tấn, ghế bốn lù, ghế tình yêu, giá treo chữ X. Các dụng cụ thường các bé sẽ sử dụng và bác là người thụ hưởng. 2 là thư giản bao nhiêu lần tùy vào sức của bác. Có thể nhảy bước. Nhưng phải tắm rửa sạch sẽ.