Cần Thơ Trải nghiệm bé 68 ở dubai

Lượt xem: 929

1thoidamchot

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
26/8/22
Chủ đề
12
25
13
0 ₿
Chào các đồng dâm hôm nay tui chia sẻ trải nghiệm bé 68 ở dubai cũng tình cờ thôi tại hôm nay mới hốt hụi tui liền đến dubai. Vào thẳng vấn đề chính bé 68 nhìn mặt rất xinh dáng thon thả và nói chuyện cực kì dễ thương
V1 hơi bé nhưng với tui thì bóp vừa bon
V2 thon
V3 vỗ sướng tay
V4 gọn gàng sạch sẽ.
Vừa vào xong hơi được 1 tí thì bé vào chào mình và lau khô cho mình

Trong bồn tắm bé vuốt ve mình mà rạo rực cùng với nước bé vừa pha cộng với làn da mịn màn của bé. Bé bắt đầu thi triển bài trong bồng tắm vừa bồng bềnh vừa nhấp nhô khi bé bắt đầu BJ vừa hút vừa nhả chưa đầy 30s thì tk em bắt đầu cứng lên. Bé đưa tui khám phá con chim của bé nó làm tui nổi máu dâm làm nước nôi bé lên láng thiệt là quá đã.

Màn 2 bé maxa khoẻ bé đấm đủ lực làm tôi cảm thấy cực kì thoải mái. Đến phần hay nhất cũng là phần mà tui thấy rất đáng bỏ tiền ra để trải nghiệm bé trườn nuru cực kỹ lưỡng từ trên xuống dưới cơ thể tui như đang cuốn theo bé. Tui vuốt ve bé một tí rồi bắt đầu qua màn 69 tui múp ngay con bướm của bé bé bú ngay tk em tui. Ôi cái cảm giác nó rò rỉ nước nhưng điều tui nhớ nhất là bé BJ khiến tk anh sướng và tk em sướng ngập tràng họng của bé dếdn những màn kế kiếp do tui không chịu nổi nên ngưng thôi.
Nằm nói chuyện tâm sự mỏng với bé một tí thì đi ra.

Đánh giá về bé 68
Nói chuyện rất lịch sự và rất là chìu khách và skill hay maxxa điều rất chuyên nghiệp bé làm kĩ từng li từng tí. Có tg và đk tui sẽ đến dubai thăm bé.