Q.12 Trải nghiệm bé 79 tại Cẩm Thy

Lượt xem: 797

Kirimaru

Trung Uý
Bé Thích Massage
20/8/22
Chủ đề
27
78
41
0 ₿
Sau khi đi công tác 2 ngày cuối tuần về, tìm 1 chỗ massage xả stress, lướt diễn đàn thì thấy Cẩm Thy đang có khuyến mãi 50% cho 2 bé 79 và 97, gọi ngay cho lễ tân thì được thông báo 2 bé 30 phút nữa sẽ trống tour, nhìn ảnh chọn luôn bé 79 xem như thế nào.

Tới cơ sở thì các bạn lễ tân niềm nở chào đón, mình đi gói Queen luôn cho máu. Vào phòng Vip, xông hơi được 1 xíu nhưng máy nó kêu ghê quá nên thôi ra ngoài ghế đợi bé vào (mong cơ sở khắc phục điểm này), ngồi 1 xíu thì bé vào với nụ cười thật tươi, u cha mạ ơi, bé cười xinh thật sự + thêm giọng nói miền tây đặc, anh nào không cứng khéo đổ bé ngay luôn. Bé dẫn mình vào tắm rồi hỏi anh muốn thư giãn ở đây hông, mình sợ bé lạnh nên nói thôi thư giãn trên giường nha.

1 chút về bé: nếu anh chai nào tìm tới sự ngọt ngào như người tình thì bé sẽ không phải là sự lựa chọn phù hợp, vì bé hơi "công nghiệp" nhưng về sự chuyên nghiệp thì rất ok nhé. bé massage khỏe rất tốt, đi bài bản các bước, đúng chất là massage khỏe. Nếu bác nào đang nhức người thì vào bé làm sẽ rất thoải mái. Mạnh dạn 9/10

Massage mệt: bé không phải dạng xuất sắc trong phần này, vẫn đủ các bước nhưng mình vẫn chưa thật sự ưng ý lắm, như mình nói ở trên, bé khá "công nghiệp", nếu bé vừa làm vừa xem đối tác như người tính thì sẽ rất hoàn hảo. Mình cho bé 7/10

Về body của bé:

V1: 9,5/10 (ngực rất đẹp)
V2: 9/10
V3: 8,5/10 (căng tròn)
V4: 9/10 (nước nôi đầy đủ)

Tổng thiệt hại: ticket = 500k (khuyến mãi 50%), tip =tick chưa giảm

Với bảng giá dịch vụ hiện tại, sự chu đáo của lễ tân và chuyên nghiệp tình cảm của các bé, chắc chắn Cẩm Thy sẽ là sự lựa chọn sắp tới của mình.

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,474
528
32
0 ₿
Thy muội xin chân thành cảm ơn bác đã tin tưởng ủng hộ dịch vụ Cẩm Thy…
Sự hài lòng của bác là động lực để Cẩm Thu tiếp tục hoàn thiện mình về mọi mặt để là nơi đáng tin cậy nhất với Quý bác….
Những ý kiến của bác sẽ được chuyển đến QL để khắc phục ngay.
Chúc bác ngày mới tốt lành!

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,474
528
32
0 ₿