Noel Trải nghiệm bé mới 27 DBGV

Lượt xem: 1,547

Comando_8x

Trung Uý
Luyện Khí Massage
19/1/22
Chủ đề
25
306
94
0 ₿
Dark Star
Hi ae, chơi game Noel trúng code, nên mình tranh thủ trải nghiệm bé mới 27 tại DBGV. Cơ sở vừa khai trương trở lại sau thời gian nâng cấp. Nên trông rất khang trang và đẹp mắt. Phòng óc cũng đc trang trí rất đẹp. Phòng xông ướt xông khô rất tốt, có luôn thao nước để ngâm chân, bồn tắm thì rộng rãi, nước mạnh. NV phục vụ tốt. Mọi thứ đều hoàn hảo. Mình xông hơi đc tầm 10 phút thì bé vào. Bé 2k4 vừa vào làm đc vài ngày. Bé người miền tây, xinh xắn và dễ thương. Sau khi xông hơi xong thì bé lấy thau ngâm chân cho mình. Ngâm xong thì dắt mình vào bồn tắm. Vì mình đi vé Onsen 2 ở đây lần đầu nên mình cứ nghĩ sẽ được thư giãn 2 lần như những cơ sở khác mà không hỏi kỹ từng gói DV, nên mình đã không kiềm chế mà out luôn khi bé kích thích trong bồn. Out xong nói chuyện với bé mới biết là gói Onsen 2 ở đây chỉ đc thư giãn 1 lần. Làm mình rất hụt hẫng, hỏi kỹ thêm thì biết gói Onsen 1 ở đây chỉ như vé Thái ở những cơ sở khác, mặc dù tên Onsen nhưng không có tắm chung. Thôi tắm xong thì lên đấm bóp. Phần khỏe bé làm tốt, phần nuru thì bé làm cũng đc, không có gì đặt biệt lắm. Bé ở đây hơi khó, không hợp tác lắm, sờ mó tí xíu mà thấy bé cảm giác khó chịu , muốn hung hít ôm ấp tí xíu mà cũng khó khăn lắm nên thôi, cũng không trãi nghiệm đc gì thêm ở bé nữa , nên chỉ chia sẻ cho ae đến đây thôi. Hết thứ để viết rồi. Thôi quay lại với chốn cũ thôi, không đi lung tung nữa.
Về bé 27, face xinh, dễ thương
V1: quít hàng real ti hồng.
V2: thon gọn.
V4: chưa đc khám phá .
Cám ơn Mod diễn đàn và cơ sở đã tài trợ code ticket

• Haha
Điểm cảm xúc: NMT9x

Mr.Tr

Trung Uý
Luyện Khí Massage
12/2/23
Chủ đề
28
217
106
TPHCM
0 ₿
Ngã ở đâu đúp bô chỗ đó bác ơi. Lần sau đi sexqueen 2 shot bé sẽ chiều hết nấc. Chắc onsen2 chỉ có thế thôi ko có Hun hít gì đâu

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
92
1,153
454
0 ₿
Cơ sở xin lỗi anh vì các bạn Lễ tân chưa tư vấn kỹ chi tiết từng gói và KTV 27 còn mới nên chưa mạnh dạn. Cơ sở sẽ lưu ý các bạn vấn đề này. Dubai GV cảm ơn anh rất nhiều! Hy vọng sẽ được phục anh tốt hơn nếu có dịp ạ!

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
92
1,153
454
0 ₿

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
92
1,153
454
0 ₿

Bâxa

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/7/20
Chủ đề
1
37
30
Hồ chí minh
0 ₿
Vé osen 2 này lâu rồi mà. Có thời gian nâng cấp lên sexquen. Mà giá *** quen nằm phân khúc VIP. Nên sau này Dubai đã mở lại osen 2. Tắm chung. Thư giản 2 lần. Trong đó có 1 lần được CIA + 69. Chỉ có đều giờ chỉ còn 90 Phút. Vậy bác pải qua đòi 1 lần nữa. Hay bác chọn nhầm osen 1 vậy. Cơ sở cũng không trả lời rõ mà chỉ đưa bảng lên nhỉ. Vì bảng menu pải đọc kỹ mới biết thư 2 lần

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
92
1,153
454
0 ₿
Dạ Osen2 cũng là 1 ạ.

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
92
1,153
454
0 ₿
Hihi! Nào ghé lại trải nghiệm cơ sở vật chất mới bên em đê :2onion35: Có nhiều cái hay ho lắm! Đảm bảo anh không bao giờ thất vọng :cuteonion39:

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
92
1,153
454
0 ₿
À! Hihi! Cảm ơn anh đã tin tưởng và lựa chọn Dubai ạ!