Q.5 trải nghiệm cơ sở mới , ngắm lễ tân là chính gặp em 50 là 10

Lượt xem: 1,176

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

sư lỏ

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
3
75
26
0 ₿
thấy bài đăng khung giờ vàng từ hôm qua mà nay đúng lúc có việc gần đó kkkk thấy giá vé sale khá sốc , giảm tận 50% ,thiên thời địa lợi nhân hòa mà thêm quả deal hời quá mà kh đi cũng kì , bên này cũng chưa thấy ai lên bài nên thôi viết nhẹ 1 bài cho các bác tham khảo hehe, nay cũng bận nên book vé phát lộc trải nghiệm thử đã hehe
Qua tới cơ sở thì mấy em nhân viên cho mình xem hình mấy bé , đập thẳng vào mắt mình là bé số 50 với quả ngực hệ dưa hấu ,vòng eo con kiến với đôi chân thon dài thướt tha thì chốt luôn bé này .
vừa ngồi đợi set up phòng mình mới có dịp ngắm kĩ cách trang trí bên này ,nhìn cứ như xuyên không về cung điện hay nhà quan thời xưa vậy , khác gì vua đâu hehe vừa lướt điện thoại vừa ngắm lén em lễ tân xinh sắn thì còn gì bằng nữa . tâm hồn đang bay bổng trên mây thì mấy em kêu phòng xong rồi mời mình lên , nói chuyện nhẹ ngàng ưng quá chừng luôn
lên tới phòng thì thôi khỏi phải chê , phòng ốc rộng rãi bồn tắm chắc vừa để order 3 bé vào ôm giỡn nghịch nước ở trỏng luôn , giường cũng thế không khác gì giường ở nhà êm ái hehe, cách trang trí phòng mình vô nhìn khá tuyệt, sang xịn nó khá oke
em nó lên thì cũng thử nước tám với mình xíu rồi qua massage khỏe , em nó bóp , ấn , đấm có lực , làm đủ bài đá nóng các thứ luôn thư giãn đc gân cốt .
phần thư giãn do pic gói rẻ nhất nên chỉ có hj với bj thôi mà rẻ nên cũng không đòi hỏi lắm , skill bj của em rất là đỉnh nhá ,bác nào yếu ,2p là phọt liền với ẻm mình thì trụ lắm cũng chỉ được 10p là out , xong thì em nó có lau người dắt mình tắm lại rồi ra về .
với mình thì trải nghiệm ở đây khá tốt , mình sẽ quay lại thử các vé cao hơn
bé thì
v1 cũng tạm nhìn hình thì to nhưng gặp ngoài cũng đc cup c kkk
v2 ok có xíu lipid nhẹ
v3 hơi lép nhưng cũng đủ đét đít nha
v4 thì mình chưa khám phá
nay tốn
tic 350
tip 700
mà bác nào trên đây có đi bên này có inf bé lễ tân cho mình xin với nha

• Like
Điểm cảm xúc: bạch gia tri and megumi