Q.8 Góc tâm sự Trải nghiệm có thể không quay lại Hoa Mai luxury quận 8

Lượt xem: 1,642

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Kedochanh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
Hôm nay vào buổi chiều rảnh rổi, lượn lờ phố thấy vài tiệm mát xa , đang ngứa ngáy trong người lâu rồi chưa đi thì nhớ lại hồi đó mình cũng có đi HM q7 ở lvb nhiều , cũng khá thích. Nhưng nghe mới nâng cấp csvc bên q8 tưởng tuyệt vời ai ngờ tuyệt vọng. Rồi vô chủ đề chính nha. Mới vào 1 anh chạy ra đón mình, mình bước vào phòng thì chị lễ tân giới thiệu bên em vé này vé kia, mình thì có mã camapro , mình thường đi vé 800k giảm còn 400. nên mình chọn luôn, Anh locker dẫn mình vào phòng chờ đợi set up phòng mời nước các thử. Nhưng lại không tư vấn các bước vé, rồi anh locker bảo mình: bên chi nhánh này toàn là những em 18 19, tay nghề chưa cao có gì anh thông cảm, mình thì cũng khá dễ tính nên cứ okeoke ừ , rồi mình vô phòng xông hơi như bình thường, một bé bước vào, Trẻ , siêu trẻ, như 16 17, V1 mới nhú, nói chung cái gì cũng nhỏ hết, vì mình biết trong vé mình có nuru nên v1 vậy sao nuru, mình yêu cầu đổi bé khác, rồi bé khác vào, v1 lần này thì cũng như gái mới nhú, chưa ra hết , mình thấy thất vọng rồi nên yêu cầu đổi bé tiếp, bé t3 bước vào cùng với anh nào đó, anh đó hỏi mình bé này ok k, mình thì thấy đổi 2 lần rồi mà lần này bé mặt cũng xinh, nên mình ngậm ngùi ok cho bé vào pvu mình, à quên lúc bé thứ 2 vào tắm chà xà bông cho mình, bé mặc đồ rồi đi ra lun, mình còn dính xà bông :))), rồi tiếp bé thứ 3 tắm cho mình, rồi tắm xong lau người rồi lên giường mát xa, mà lần này bé này v1 còn chưa nhú, rồi lên giường ẻm mát xa khoẻ cho mình, xong mình giả vờ hỏi bé các bước thì bé bảo masa khoẻ, masa thái, masa thư giãn , mình hỏi tiếp là massa thái là gì , bé nói dùng ngực chà đó ạ, mình nói e chà được không, ( biết trc là sẽ không chà đc vì v1 ch nhú sao chà :)) ) rồi bé nói là em chưa học cái này, rồi xong, tôi chọn vé này để được cái này mà không đc thì rất bùn, rồi bé masa khoẻ cho mình xong thì bé hỏi mình , h e hj cho a nha, mình mới nói là thì em cứ làm đủ theo các bước đi, hông nhớ, cn em chưa thuộc bài, rồi bé cứ sục rồi lâu quá mình chưa ra thì mình kêu bé bj đi , bé cũng oke , rồi mình vẫn ch ra nên, vì kỹ thuật còn quá kém nên sục hơi đau với kh đúng các ktv trước đó mình đi đã làm, rồi vừa hj bj thì mình ra, khúc này mình hết hứng rồi, mình hỏi bé còn gì không bé bảo hết rồi, bé bảo mún bj hj gì nữa thì bé làm thêm 1 hiệp nữa, mình nói thôi khỏi rồi tính tiền, mình hỏi tiền tip trả ở đâu, thì mình nói trả bao nhiêu cũng được là khúc này mình thayas sai sai rồi, thường là sẽ tip = vé ch giảm rồi thì mình đưa bé 400, rồi xọg mình cùng bé ra quầy, xong bé đưa tiền cho anh locker thì ảnh bảo mình tip= vé ch giảm, mình cũng đã biết trước nên đã móc ra đưa lun , Haizz hơi buồn hơi thất vọng, được hôm buổi chiều rảnh rổi đi masa kiếm sự sung sướng mà mang cái bực về nhà, Tổng tic:400 ( camapro) tip:800 đánh giá bé: v1 mới nhú nhìn như không có , v2 trẻ với ốm nên thon, v3 oke, v4 mình không có hứng thú

• Sad
Điểm cảm xúc: Massage Hoa Mai Luxury

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
19
2,162
2,149
Hồ Chí Minh
0 ₿
Bạn cũng hơi kỳ.vào thì trình bày sở thích như nào báo người ta. Vếu to hay nhỏ nói thẳng.nghiện mà còn ngại à. Vì mấy bé mới lớn,chưa trưởng thành bắt đi làm massage thì vếu nhỏ phải rồi. Nuru đâu nhất thiết phải dùng v1. Lấy v4 chà sát cọ mài lên con kiu không phê hơn sao. Chơi đưa 400k lần đầu khác gì trêu ngươi người ta kkkk. Nói chung ktv mới vào nghề thì cần các huynh đài chỉ dạy. Mình vẫn chấm bé dc khoản biết nghe lời chiều chuộng.

Kedochanh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
Mình khẳng định là lần đầu mình đổi bé và anh locker đã vào hỏi mình lý do , mình nói mình thích v1 to, vẫn đưa mình bé thứ 2 như trái cam, và mình đổi tiếp thì đưa mình không có và hết không có cà cà gì hết. Vô chỉ đấm lưng bóp tay bóp chân rồi hj bj thôi. Mình đi chơi bỏ tiền ra mà bạn, bỏ tiền sao dịch vụ như vậy chứ, trên wed để vé nào dịch vụ như vậy, không làm đúng theo bước đề ra thì để các bước đấy làm gì, trả nghiệm vé 800 như 300

Anh ba hồ tây

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/8/22
Chủ đề
3
83
28
10 ₿
đọc cái bài của bác, tui nói thẳng bác giống như mới đi massage lần đầu ấy, lúc mua vé thì nói gu cho người bán vé biết để họ sắp xếp, yêu cầu bé v1 to, chứ ai lại đợi locker tư vấn ??? Rồi lên đổi người không ổn thì thôi trả vé luôn cho rồi
Chắc con bé ktv này mới lớn mới vô nghề nên không biết nghề rồi, đến nỗi tip còn nói cho nhiêu được thì cho :ami-(12):Dù sao cũng thông cảm cho khoản biết nghe lời ngoan ngoãn,đề nghị cơ sở phải đào tạo ngay

Rada Dò Chim

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
13/4/22
Chủ đề
13
87
55
0 ₿
Thật là "CỐ CHẤP"

Ko ưng ý thì trả vé về, chịu đựng làm gì, để rồi TỨC, rồi PHỐT

• Wow
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Thiensu99

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
13/4/17
Chủ đề
9
173
51
0 ₿
bác cho thông tin cụ thể, ghé qua mục sở thị các bé :)

Massage Hoa Mai Luxury

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
16/7/20
Chủ đề
11
68
39
0 ₿
Massage Hoa Mai Luxury cảm ơn anh @Kedochanh đã tin tưởng và đến ủng hộ cơ sở, đồng thời Massage Hoa Mai Luxury xin lỗi anh vì sự việc vừa rồi dẫn đến trải nghiệm không được ưng ý. Massage Hoa Mai sẽ tiến hành đào tạo lại và nâng cao tay nghề các bé
Massage Hoa Mai Luxury hiện tại đang sàn lọc và tuyển chọn thêm KTV trẻ đẹp và nâng cao tay nghề, Massage Hoa Mai sẽ báo bộ phận tuyển chọn KTV chú ý thêm V1 các bé

Thổ Địa SG

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
15/5/22
Chủ đề
7
27
31
0 ₿
Bên này được 4 em thì phải.
Mà em nào cũng lép hết á.
Nên kiếm V1 to không có đâu