Q.7 Trải nghiệm đáng quên

Lượt xem: 3,114

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

angle

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/1/21
Chủ đề
5
167
20
0 ₿
Mừng ngày giải phóng.em và thằng bạn cũng quyết định đi giải phóng đạn dược.14g trưa dưới cái nắng như đổ lửa. 2 thằng hí hửng chạy từ Phú lâm qua Lê duyên2. Do thấy đang km. Vừa đủ túi tiền. Chạy đâu 20p thì cũng đến nơi do hnay đường vắng. Đập vào mắt đầu tiên thì chỉ là 1 cơ sở nhỏ xíu. Xe thì phải để ngoài lề đường. Bước vào trong thì chỉ có 2 cái ghế sofa để khách ngồi nghe tư vấn. Xong cũng hỏi giá tư vấn này nọ. Xách ipad ra cho lựa. Thì hỡi ơi gthieu toàn mấy em 18.20. Mà hỏi tới thì đứa nghỉ lể. Đứa Đèn đỏ. Ôi thôi pit hnay chẳng lạnh rồi. Cuối cùng qly tư vấn cho e làm tốt 1 cho mình. Nói là chưa khách nào chê hết. Uh thì gật đại. Thằng bạn mình thì cũng chọn đại 1 bé. Thế là lên phòng. Vừa mở cửa bước vào thì ôi thần linh ơi. Phòng massa j . Đây đích thị là cái phòng ks cấp 4. Phòng có 1 cái giường lót tấm nệm. 2 cái ghế gỗ và 1 cái bàn. Cái bồn tắm thì thuộc loại đồ cổ của ngành massa. Thay đồ vô xông hơi thì nhìn tới lui ko thấy chổ móc quần áo đâu. Cuối cùng có cái móc để ngay cửa vô. Phòng xông hơi thì chung với WC.ngăn bằng tấm kính. Ta nói nó nhỏ thôi rồi còn quá nóng nữa. Vừa bước vô ngồi xuống cái đi ra lun.Ngồi đợi cũng tầm 5p thì em nó gõ cửa vào. Chào nhau 1 tiếng. E nó bảo đi tắm nha. Lúc đó mình bối rối. ỦA ONSEN mà. Nước đâu tắm. Nhưng rồi mình cũng định hình lại. Cái bồn thời cổ massa thì chổ đâu tắm. E nó lại cửa lột đồ ra xong quay lại mình ngó em 1 cái. Ôi mẹ ơi. 2 cái quầng Vú nó to chà bá lửa.MẤY AE HIỂU ĐOẠN NÀY CHỨ. Vào bồn em chà xà bông rồi tắm như kiểu THÁI mà lúc mới ra. Xong e kêu a lên giường trc đi. E nó rửa e nó sạch sẽ xong leo lên Đồ Dầu chà thái xong quay lại chà tới thằng em . Rồi cũng lấy v4 làm Nuru . Mà mình ko có cảm giác V4 đâu lun . Xong em nó bắt đầu Bj. Ko có đá bi nút trứng cút j hết. Làm 1 hồi mình ko ra. E nó đổ dầu xong Hj. Rồi lại chuyển sang Bj rôig lại đổ dầu Hj. Vẫn ko giải phóng nổi. Mình cũng kêu e nghỉ mệt xíu đi. Maxa khỏe đi. Phần này thì cũng đấm bth thôi. Chỉ tầm 4/10. . Bắt đầu màn Bj lại. Lần này thì em có liếm vú. Cổ. Sau đó Bj thằng nhỏ. Rồi lại đổ dầu Hj. Cứ thế vẫn ko ra. Mình mới nói thôi nghỉ đi em. Nằm xíu thì có nguòi gõ cửa. Chắc báo bạn mình xong rồi. Đi về thôi. Xuống mình vẫn Tip đúng như qly tư vấn. Trên đường về mình nc với tg Bạn. Nó cũng ko ra lần đầu. Tới gần hết giờ làm lại mới ra đc. 2 Thằng ko tin. Kkkk
Đánh giá cơ sở
Củ kĩ. 3/10
Ktv 5/10. Này là do em nó cũng nhiệt tình
Tic 99k
Tip 900k
Đánh giá chung. Đây ko phải chổ để ae tận hưởng.thư giãn

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
12
1,100
571
0 ₿
Rồi xong, chia buồn cùng bác, vậy là phải chia tay chỗ này rồi.

• Haha
Điểm cảm xúc: El25

El25

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
6/3/22
Chủ đề
19
345
209
1 ₿
Ghé chỗ này 1 lần hồi free vé, csvc thì tệ thật, ktv thì được cái nhiệt tình. Giá vé nên điều chỉnh lại cho phù hợp với csvc và ktv.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
143
4,933
4,714
30 ₿
giải phóng nhưng phóng thất bại :ami-(26):thật bùn cho bác

Kandaichi

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
10/9/20
Chủ đề
9
193
34
0 ₿
thấy giới thiệu là biết rồi. làm gì có gái đẹp ngon mà rẻ. cái gi củbg có giá của nó

Massage Lê Duyên 2

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/4/23
Chủ đề
19
129
29
0 ₿
Thay mặt chủ cơ sở và ban quản lý massage lê duyên 2 thành thật gửi lời xin lỗi đến anh ạ, một phần các bé tới ngày và nghỉ phép nên em mong anh ghé lại cơ sở bên em xin được free vé cho anh trải nghiệm lại ạ, cơ sở vật chất bên em đang dần cải thiện nâng cấp dần mong anh thông cảm, cám ơn anh đã góp ý để cơ sở em hoàn thiện hơn ạ, chúc anh ngày mới vui vẻ và hoàn thành tốt công việc.

Narcissus

Binh Nhất
Bé Tập Massage
24/2/23
Chủ đề
5
15
11
Ho Chi Minh
0 ₿
Tôi đi Sala Q7 2 lần thấy OK mà ông ê. Đáng đồng tiền. Đang định xách xe lên đi thì kêu vào diễn đàn ngó xem ae review sao, giờ tụt hứng quá :cuteonion36:

• Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm

angle

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/1/21
Chủ đề
5
167
20
0 ₿
Và mình cũng có 1 ý kiến nhỏ với BQT DIỄN ĐÀN là có nên khảo sát trc cơ sở rồi mới cho gia nhập cộng đồng ko. Với mức giá vật chất cơ sở như vậy. Có phù hợp với diễn đàn ko. Vì lúc trước diễn đàn chúng ta phải nói là hầu như cơ sở đều chất lượng từ cái nhìn đầu tiên.
P/s : Mong là các MOD sẽ đọc được comment này

• Like
Điểm cảm xúc: Hồng Thất Công

sew700

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
4/9/14
Chủ đề
33
178
78
0 ₿
thật thì đi ngang nó hơi nhỏ và khu hơi tấp nập...bữa thấy treo băng rôn tính chuột bạch mà theo kinh nghiệm của mình là dễ sụp ổ lắm nên thôi..ai dè..đọc report ..thấy thôi ...mệt

Narcissus

Binh Nhất
Bé Tập Massage
24/2/23
Chủ đề
5
15
11
Ho Chi Minh
0 ₿
Thấy PR quá cũng mò qua P.A bữa trước mà đông quá, qua chiều CN còn có 3 bé chọn bừa. Thấy cũng bth thôi, ko đến nỗi quá xuất sắc

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,944
1,937
Hồ Chí Minh
0 ₿
Bộ môn massage nghệ thuật này đôi khi cũng chập chờn giữ lắm bạn ơi
Đôi khi các cs lớn có hợp tác... vẫn dính phốt. Hoặc các cs cỏ vẫn có người khen.
Vì thiên về cảm xúc dù có training quy trình bài bản nhưng đôi khi gặp khách hàng già, sỉn,bạo,biế......thì nó lệch pha ngay.
Hoặc cùng 1 khách và 1 ktv đó. Lần trước thi triển phô bày tất cả các kỹ năng. ....nhưng lần sau vô lại khác.vì nó phụ thuộc vào cao trào xúc cảm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.