Q.9 Trải nghiệm đi ae

Lượt xem: 2,466

Experience

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/1/23
Chủ đề
1
1
2
hcm
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Sau khi trải nghiệm thì mình có vài đánh giá sau.

Tổng quan: Nhiều thứ khá OK như ae đã có vài bài đánh giá.
+ Cơ sở mới, uy tín, ân cần, chu đáo
+ Bé tập gym nên dáng săn chắc, da mướt mát. (Trên hình thì khác thực tế chút, ví dụ v3 tưởng 90 nhưng thực tế tầm 85, quảng cáo nên cũng dễ hiểu) :))
+ An toàn với bóp, ví, điện thoại của ae khi trong phòng.
+ Free đồ uống, trái cây, đồ ăn nhẹ, quá hợp lý

Chi tiết: Bé chăm sóc còn khá cứng nhắc, bài vở. Chưa được 1 phút là đã làm tới rồi. Yêu cầu chậm 3, 4 lần nhưng vẫn không nghe. Đệt, may mà mình kiềm chế được, không thì 5 phút bay màu luôn r. Mặc dù được khen là kiềm chế giỏi.
+ Thời gian còn nhiều thì để thư giãn chứ đâu phải cố kiềm chế
+ Hết giờ mà "không ra được" thì khách vẫn trả "lúa" rõ ràng mà.
-> Đồng ý, ai cũng đi làm vì tiền, nhưng bỏ thêm chút hiểu khách thì sẽ ổn hơn.

Hôm rồi, nhanh tay chụp menu của cơ sở để ae tham khảo chi tiết hơn chút. ( Nguồn từ ứng dụng: camapro) Đăng ký VIP mấy ngày rồi mà vẫn ko được, chắc chửi camapro quá.

Ah. Ae sắp xếp thời gian, đặt lịch đê. Đang có khuyến mãi 50% vé và 500 vé miễn phí 100% từ 18/12/22.
Vé free 100% có hạn dùng 1 tháng, chắc kể từ ngày nhận.
Hôm rồi, cơ sở mới không đưa vé free 100%, chắc là cơ sở bận. Dễ cảm thông.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Samdi and Camapro

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Camapro xin được cáo lỗi cùng anh @Experience vì sự cố trên, do vài ngày gần đây có sự cố về mạng di động, nên một số anh em đăng ký hoặc nâng cấp vip chưa cập nhật được.
Anh @Experience vui lòng cho em biết là anh Đăng Ký tài khoản Không Được hay là Nâng Cấp Vip không được, anh vào app camapro báo lỗi như thê nào, anh vui lòng chụp lại màn hình và gửi em để kỹ thuật kiểm tra và khắc phục giúp anh ạ

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,868
4,647
30 ₿
bác đi số nào thì nêu rõ luôn để cơ sở và các anh em biết. Với phần thư giãn làm không tốt hay sao bác?

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,140
1,593
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
E cũng k hỉu là bài này tốt hay k tốt nữa . Mà hình như là cha chủ thớt có ý là tốt thì phải vì con bé làm chả kiềm k nổi thì phải . Hahaha . Nhưng lời văn có hơi lủng củng nên a e đọc hỏi sai ý

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,868
4,647
30 ₿
theo mình là ktv làm chưa tốt đối với bác ấy, nên hóng bác chủ topic vào chia sẻ thêm :cuteonion50:

• Haha
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Cậu 3 Đình

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
11/8/22
Chủ đề
12
21
60
0 ₿
ối dời, ông ghi chung chung biết đâu mà lần
Ông viết bài ông có thấy mâu thuẩn không
Trên thì phốt cơ sở
Dưới thì PR cho cơ sở vé FREE
Nếu ông là ng trải nghiệm bị sụp chắc gì ông quay lại
Sao ông biết cơ sở bận không đưa vé FREE
Toàn là điêu
Toàn là điêu

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
1/3/22
Chủ đề
69
3,140
1,593
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Bài này hơi khó hỉu a ơi . Trên ghi bé hơi cứng sau thì nói bé tấp ổng quá ổng xem kèm k đc . Rồi lại bào con bé làm từ từ thui đừng ra sớm dù k ra ổng vẩn trả tiền . Rất cuộc là k bít là đỉ để thư giãn hay đi để hết h lun . E thấy hơi rồi , chủ thớt và cho thêm chi tiết đê

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Chủ thớt viết xong lặn rồi... Tàn cũng đang hóng đây bác... :ami-(47):

• Like
Điểm cảm xúc: AnhXeLu

Phim Cấp 3

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
26/4/22
Chủ đề
13
93
58
0 ₿
chắc ông bấm giờ hả, biết được chính xác bé làm bao nhiêu phút luôn hả
ông có lấy thước đo đít của bé không, biết 85 hay vậy
500 vé free từ 18/12, đến bây giờ là bao nhiêu ngày, ông nghĩ chắc còn đến lượt ông à

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,790
1,575
Xì Gòn
25 ₿
túm lại là sao ta. bên này ktv làm cũng phải đủ bài chứ đâu làm kiểu gấp gấp được , lúc thư giản thì có nhiều kỹ thuật kích thích, hay là bác mau ra nên bảo em đó làm chậm ? vụ vé free thì l.o.x kg biết luôn, sao thấy sao sao ở bài này, hy vọng mod kiểm tra xem độ xác thực bài viết với

• Haha

Baolog.103

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/11/22
Chủ đề
4
248
208
TPHCM
0 ₿
Bác viết bài hơi mâu thuẫn nhỉ, ý là bác là KTV làm mạnh nhanh nên bác nhanh ra hay sao, tui thấy mấy bé đều làm đúng qui trình hết cả mà ( tui thuộc dạng cũng dai dẵng mà vẫn cố thả cho nhanh ra để mấy bé hì hục tội mấy bé, có khi tui còn bảo mấy bé tranh thủ làm sớm rồi còn mấy cái khác làm sau ko à) nếu bé làm k đc bài bản k chu đáo bác có thể nói toẹt ra mà
Còn nữa, bác đi bác bấm giờ hay sao, mình mang tâm lý đi chơi trải nghiệm hãy để mình thật thoải mái nhất. Tui toàn xuống sớm hơn 10 - 15p có khi kẹt khách còn xuống sớm hơn 30p ( có mấy bé hợp gu nói chuyện thì ở lại bà tám đến hết giờ hoặc có khi hơn) trước khi bà tám thì vẫn hỏi xem bé có kẹt hay gì k, bé bận thì mình về còn rảnh thì tám tiếp vẫn không vấn đề gì
Còn về vé free bác bỏ tiền ra chơi đc thì bác hỏi đc mà, hay do bác ngại. Tui thấy bộ phận QL bên hệ thống rất chu đáo, bác cứ mạnh dạn hỏi có thì mừng k có thì vẫn cứ oke có sao đâu nhỉ

• Like

AnhXeLu

Tập Sự
Bé Tập Massage
3/1/23
Chủ đề
0
13
13
gì á má
0 ₿
Bình thường em phải tập trung để ra, tập trung để đỡ hành bé, giờ nghe bé này chả nhẽ xách mông đi tời

Massage Samdi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/11/22
Chủ đề
57
355
239
0 ₿
Trước tiên Samdi xin được gửi lời cảm ơn chân thành nhất đến bác đã ủng hộ và góp ý về dịch vụ Samdi.
Tuy nhiên sau khi đọc thì AD cũng chưa hiểu hết về góp ý của bác… phiền bác có thể chia sẻ chi tiết hơn và KTV số nào ko ạ??? Để AD có thông tin xác nhận với QL và điều chỉnh ngay.
Trân trọng cảm ơn bác!

• Haha

AnhXeLu

Tập Sự
Bé Tập Massage
3/1/23
Chủ đề
0
13
13
gì á má
0 ₿
Samdi khai ngay số bé này cho mình gặp :9onion3:, inbox cho tui liền

• Haha
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii and Baolog.103

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
1/3/22
Chủ đề
69
3,140
1,593
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Ad đang rối loạn bài này đang chê hay khen mình đây hahaha .
Thui ráng sn đi AD ơi chứ chủ thớt lặn bỏ con giữa chợ ra .
Giờ a e mình đang rảnh mổ sẽ thi nghiệm bài này đi xem đó thuộc loại nào kakaka

Massage Samdi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/11/22
Chủ đề
57
355
239
0 ₿

chắc mai phải đi Offline sớm để gặp các bác cùng mổ sẻ tìm kết quả chứ mình AD là thua ko tìm đc kq… kakak