Q.5 Trải nghiệm em 89 tuyệt vời

Lượt xem: 326

bushit

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
9/8/20
Chủ đề
4
8
5
0 ₿
Lần đầu tiên gặp em nhưng em đã cho mình trải nghiệm tuyệt với nhất trong những lần đi massage của mình.May mắn tham gia sự kiện bên bigbang nên được 1 vé free, sau một hồi nghiên cứu chọn lựa thì mình chốt 89 vì ấn tượng với bộ ảnh đời thường của em. Thế là vui vẻ xách xe chạy qua cơ sở BigBang quen thuộc trong lòng đầy háo hức. Như mọi khi, lên phòng thay đồ xông hơi, nhưng được 1 lúc thì mình lại ra ghế ngồi vì quá mong ngóng được gặp em. Ngồi đợi em được một lúc thì em bước vào, đập vào mắt là cặp loa căng tròn cùng với bộ váy dây màu đỏ đầy quyến rũ. Em vừa chào hỏi được vài câu thì đã chủ động nhảy lên người mình ôm ấp, hôn hít như người tình lâu năm không gặp. Sau khi sờ mó nhau một lúc thì mùi hương của em là mình hứng lên, mình đè em xuống sofa, cởi bỏ xiêm y và bắt đầu khám phá. Cảm giác vừa mân mê em trên sofa vừa cởi từng dây áo, kéo từng dây khoá thật sự rất kích thích. Thế là cả 2 cùng hoà quyện vồ lấy nhau, mình hôn khắp cơ thể em, rồi hôn đến cô bé, khám phá từng ngóc ngách với chiếc lưỡi của mình. Khi cô bé đã bắt đầu ướt nhẹp thì mình sử dụng tuyệt chiêu vừa móc vừa bú làm em rên la oằn người từng cơn sung sướng, em càng la thì mình lại càng không thể dừng lại. Sau một hồi em đã thấm mệt thì cả hai vào bồn tắm. Sung sướng trên sofa với em là chưa đủ, em lại mơn chớn mời gọi đưa tay mình xuống cô bé, vỡi kĩ năng điêu luyện của những ngón tay mình làm bé lên đỉnh lần nữa, cả hai như hoà quyện với nhau là một.
Dạo này bị ghiền BigBang nha ae. Kaka. Cmt thử event ai ngờ có code thiệt. Xui cái là tui khá bận mấy ngày này nhưng mà không thể phụ lòng ad cho mã được nên tranh thủ thôi.
Nói chuyện với e rất cởi mở, vui vẻ mà mình nhìn khuông mặt babie, cao ráo, mi-nhon mà mình cứ mong chờ giây phút đc người xinh chăm sóc..ấy ấy – phê!
Sau khi đã hấp được em thì em dắt mình lên giường để chuẩn bị hành hạ lại. Em đi đường lưỡi điêu luyện khắp cơ thể từ lick ti tới đá trứng cút đầy đê mê, nhìn mình bằng đôi mắt đầy mê hoặc khiêu khích mời gọi mình. Vẫn là những món bài cũ từ sofa ra bồn tắm, mình hôn nhẹ mân mê cặp bộ ngực căng tròn của em đồng thời những ngón tay hư hỏng lại ra xuống bên dưới cô bé đang ẩm ướt. Em thì bú mút ở dưới chăm sóc cậu bé còn mình ở trên đưa những ngón tay chạm đến điểm G của em, cả hai đều thăng hoa cảm xúc và rồi cuối cùng mình cũng out trong sung sướng.

Xong xuôi mà cảm nhận dịch vụ còn vượt xa với mong đợi!

Đính kèm

335.8 KB · Lượt xem: 88

Tuanhoang

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
22/1/22
Chủ đề
1
3
6
0 ₿
Vãi lờ bác này bê nguyên văn của bác nào đấy rp bé 73 của BigBang cách đây mấy tháng này, câu chữ y chang. Làm thế k biết ngượng à bác ơi

• Like
Điểm cảm xúc: BenKendt