Tân Bình Trải Nghiệm Êm Ái - Note 39 - Đệ Nhất [Tân Bình]

Lượt xem: 4,627

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
40
611
404
35
0 ₿
- "Ting...Ting...Tối nay rãnh không ghé Đệ Nhất với mấy ae" - Tiếng chuông điện thoại vang lên cũng là lúc chuẩn bị tan ca, tâm trạng háo hức sắp gặp ae cùng bé cưng. Tuy nhiên, khúc cuối vẫn phải để ae lại quán cafe đành dạo bước đến cơ sở trước do không kịp thời gian, ko hề bỏ con giữa chợ như mấy ổng nói :8onion38:.

- " Hôm nay 35 với 39 có làm ko anh dzai " - Tôi hỏi a phục vụ.

- " Cả 2 bé đều có làm và đang trống, anh yêu cầu bé nao? " - A phục vụ cười hỏi.

- " Giữ cho e 2 bé luôn nha, tí bạn e vào, còn e thì 39" - =)) lúc đầu a phục vụ tưởng tôi đi 4 tay nên tròn mắt nhìn.

---------- Vô Đề.

Note : 39

• Tổng Thể: Trẻ đẹp - Cao ráo - Mình dây cây cảnh - Body khá ngon chuẩn model, nét duyên dáng tràn khắp phòng kẻ từ khi em ấy bước vào, nở nụ cười dịu dàng chào tôi.
《☆》Thái Độ: Về sau bé khá hoạt ngôn dù lúc đầu hơi nhút nhát, e thẹn kiểu 2 người lạ gặp nhau, dò trúng đài luyên thuyên như cái máy :cuteonion1:, hòa đồng, nhiệt tình, vui vẻ, thích tâm sự chia sẻ.

Full Body:
--- V1: Cam Mỹ - Săn Chắc tròn đều đúng chuẩn ngon lành cành đào.
--- V2: Eo ót gọn gàng, body model thì ko cần phải bàn.
--- V3: Mông má đầy đủ, đặc biệt phần đùi trước và đùi sau của bé nhìn rất đẹp và đã theo con mắt của gymer.

Skill:
--- Sau màn thả kiến thả sâu cảm thấy sự rạo rực lên đến đỉnh điểm, bé rớt những gì cần rớt đồng thời đặt tay tôi vào những vị trí cần đặt. Xoáy Nòng - Click Ti - Vuốt Trụ - Loopby - cùng những âm thanh thỏ thẻ vang lên nhịp nhàng tiếp diễn đến khi bé vắt đến giọt cuối cùng.

--- Tôi ko kể chi tiết quá trình trao đổi võ công như thế nào, vì nó phụ thuộc vào nhiều yếu tố khách quan mà các ông phải đi trải nghiệm mới có cảm nhận chính xác nhất.

CHỐT - Là 1 số phù hợp với mấy ông gu Trẻ Đẹp - Ngực Đẹp - Dáng Đẹp, style nhẹ nhàng, đáng để gặp khi đến đây chơi. Bé 39 ko phải dâm dâm cô nương, ông nào dâm gặp em nó chán ráng chịu nha :6onion28:.

--- P/S: End Game - 2 người Vui, 1 người Buồn.

Trai Tơzz

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
11/10/17
Chủ đề
12
385
217
32
0 ₿
cái đoạn quan trọng nhất thì ông lại k tả

• Haha
Điểm cảm xúc: Himura

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,528
1,091
38 ₿
ulatroi, bác quánh giá con gái ng ta theo mắt gymer :cuteonion9:
rồi 2 người có tập squat chung với nhau trong phòng ko :2onion2:

• Haha
Điểm cảm xúc: Himura

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
40
611
404
35
0 ₿
Mừng cho bác nha, nói về vóc dáng cơ thể ở đây tui chưa thấy em nào qua được em 39 :6onion28:

Khải Trần 78

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/8/23
Chủ đề
0
37
20
0 ₿
ngực bé này ngon thật, tròn săn chắc bóp đã, bữa tính bú bình nhưng nhát gái quá nên chưa dám thử hix