Q.7 trải nghiệm khó phai cùng 09

Lượt xem: 727

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

sơn hải 1906

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/6/23
Chủ đề
6
45
38
0 ₿
chưa thấy ông nào đi bé 09 hết nên thôi tui đi làm thử 1 chuyến trải nghiệm thực tế luôn coi cơ sở này sao. lấy code ở nhà sẵn rồi chạy qua cơ sở , tới quầy check code thủ tục này kia xong thì được bạn lễ tân giới thiệu cho bé 09 , lướt vài tấm hình cũng ok nên dứt bé luôn. :2onion18::2onion18:

lên phòng thay đồ rồi vào xông tí là bé vào phòng, vừa ra là bé chạy đi kiếm khăn lau khô người , được bé dẫn ra ghế xoa bóp phê phê vài cái rồi em ra chuẩn bị nước nôi luôn, đợi xíu cho nước ấm rồii bé mời tui vào bồn , em cởi đồ trên nguời xuống thì em vào tắm cùng tui luôn. ngắm nhìn dáng người có da thịt , làn da thì trắng tươi , múp múp nhìn cưng lắm,
v1 hệ cam bóp căng cực
v2 mềm mại , mượt mà
v3 vỗ nẩy hết sẩy luôn nha các bác
tắm thì cứ phải gọi là tình cảm , sạch sẽ gọn gàng. bé quan tâm lo lắng nói chuyện cứ như ghệ iu ở nhà luôn nha các bác , đi làm có gì mệt mỏi cứ việc kể bé chăm chút nghe tưng việc luôn. bé đẩy tui ngồi xuống bồn rồi để bé thể hiện kĩ năng cực kì hấp dẫn , trườn chà kích thich , hôn tai này kia phê lắm, bé vừa cuối xuống bj tui tầm 5p là tui out shot 1:8onion38:
.
xuống giường bé làm khỏe khá ổn, bé đấm bóp bài bản , đi lực khá ok. tiếp đến bé dùng lưỡi đi quanh khắp body , rải đều những cái hôn làm tui nhột nhột tê dái luôn, sau đó em đổ dầu nuru rải lên người , dùng body trắng trẻo và cặp dú căng tròn trườn chà lên xuống liên tục . va chạm giữa khe núi và con chym đang dựng đứng của tui , rồi tới màn 69 tui dùng ngón tay thần chưởng khám phá khe suối của bé, vừa móc vừa húp ngon lành tầm 10p là tui sung sướng phun trào luôn.:6onion23:

vé 2 shot hết 700 mà code bữa còn 99k
tip 1tr nha các bác

Massage Lê Duyên 2

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/4/23
Chủ đề
19
129
29
0 ₿
dạ thay mặt cơ sở cảm ơn a đã review cho bé ạ.. chúc az 1 ngày tốt lành ạ.. có dịp hẹn gặp lại az 1 ngày sớm nhất ạ

• Love
Điểm cảm xúc: sơn hải 1906
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.