Massage Khoẻ Trải nghiệm không gian mới của Thảo Mộc Spa

Lượt xem: 4,560

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Myth

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
5/9/22
Chủ đề
32
434
306
SG
0 ₿
Hello ae.
Cơ sở chuyển sang địa điểm mới cũng đc 1 khoảng thời gian rồi nhưng tui chưa có dịp ghé trải nghiệm, phần vì các ae book đông quá, mấy lần alo hỏi đều full nên đến nay mới đi chỗ mới đc lần đầu.
Đánh giá về csvc ổn hơn nhiều so với chỗ cũ, tui đi thì cũng ko xông hơi nên ko bận tâm lắm nhưng đc cái chỗ mới có xông hơi free cho ae nếu có nhu cầu. Các tầng có nhiều phòng rộng rãi, nhà vệ sinh rộng hơn nhiều so với chỗ cũ nên rất thoải mái. Có điều nhà vệ sinh nằm ở ngoài chứ ko ở trong phòng nên sẽ là điểm trừ cho ae thích sự riêng tư. Lễ tân cũng mới hoàn toàn, ko biết làm lâu dài ko, đi đây mấy lần thì lần nào cũng gặp 1 em đón tiếp khác nhau, tính ra ra em này là lễ tân thứ 3 tui gặp, còn 1 lần thì đc 1 bạn mặc đồ ktv tiếp. Lễ tân này dễ thương, nhiệt tình hỏi han để phục vụ khách nhưng chắc mới nên khi dẫn tui lên tắm thì đưa nguyên bộ đồ y như skv mà ko đưa lót giấy làm tui tưởng bên đây đổi chính sách ( ko ngờ lát ra hỏi lại thì vẫn có lót giấy kk).
Nay đc ktv tên Q phục vụ, số nồi bánh chưng cũng nhiều nhưng đc cái giao diện ổn, trắng trẻo, da mịn màng (cái này lúc vuốt tiếp xúc da thịt nên cảm nhận đc thôi chứ ko sơ múi gì nha các ae) kỹ thuật vuốt mượt như sunsilk cả bài khỏe lẫn kích thích các huyệt nhạy cảm.
Khởi động bài vuốt, em dùng dầu nóng kết hợp vuốt ấn để làm ấm lòng bàn chân, sau đó dùng dầu body mas vùng lưng, phần này em làm khá kỹ và chậm, ấn vuốt miết toàn lưng và cổ vai gáy, vuốt đều tới cả 2 cánh tay. Phần này thấy thời lượng chiếm khá nhiều, em làm nhẹ nhàng và thư giãn, ai mà buồn ngủ sẵn chắc ngủ luôn cũng ko chừng. Sau phần này em bắt đầu vuốt tới 2 chân, em vuốt sát bẹn, lâu lâu có ấn các huyệt ở háng cho máu huyết lưu thông. Phần ngửa thì vuốt đùi trong nhiều hơn và có để mình hở đùi ếch để vuốt sát khe háng, sau khi ngồi 2 bên vuốt thì phần cuối em ngồi vào giữa để vuốt các huyệt ở trung tâm, nhìn chung cũng phê nhưng tuyệt nhiên ko đụng gì đến bộ phận chỉ huy nên chống chỉ định mấy ae muốn bắn pháo bông. Kết thúc phút giây tận hưởng đi tắm lại rồi về.
Tổng kết: chỗ này ổn cho ae chỉ đơn giản muốn vuốt lướt thư giãn mà ko có nhu cầu xa hơn, ae nào muốn xả đạn thì chắc phải đi thêm tăng 2 chứ chèo kéo mấy em ko khéo khi thành chân ái của mấy ae thì lại bay màu như dàn cũ cũng tội mấy em kkk.

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,953
Hồ Chí Minh
0 ₿
Điểm thư giãn nhẹ nhàng và tuyệt vời

• Like
Điểm cảm xúc: Myth

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
48
1,560
1,252
31
0 ₿
Ngay giây phút đầu tiên đi TM xác định rõ đô này nhẹ, gu mình ko phải bạc xỉu, ít nhất cũng phải đen đá mới chịu cơ.

• Wow
  • Like
Điểm cảm xúc: Myth and Lực phạm

Trần Long 2

Tập Sự
Bé Tập Massage
3/3/23
Chủ đề
0
12
11
Saigon
0 ₿
Cùng sở thích, không có nhu cầu bắn pháo hoa đêm giao thừa thì vô đây nằm hưởng thụ là ĐÃ...

• Like
Điểm cảm xúc: Myth

The Hulk

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/12/23
Chủ đề
1
38
44
Hcm
0 ₿
Thảo mộc cơ sơ mới nhưng bài vở vẫn vậy, mấy e giờ cũng kiểu triết lý là bài lingam ko cho ra này nọ, thà đi theo bài emo cảm xúc tui thấy còn ổn hơn. Chứ nếu vẫn như thế thì đi theo lối của Calla lun rồi. Quan điểm tui thì hơi chán và sẽ ko quay lại

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,953
Hồ Chí Minh
0 ₿
Sao dạo này nhiều nơi ưa dùng bài lingam ghê,rồi bài lingam không cho ra nữa.
Lingam là bộ phận nào trên cơ thể người đàn ông.
Trong khi vuốt thì không đụng cây trụ,
Vậy là lingam giữ chưa kkk
Toàn mở miệng chiêu trò để hút khách.
Vuốt thẳng cây như Emo,chỉ là không tăng nhịp độ để knock-out kết thúc quy trình với cú rùng mình phun trào cảm xúc(đó mới gọi là lingam không cho ra)

• Like
Điểm cảm xúc: The Hulk

The Hulk

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/12/23
Chủ đề
1
38
44
Hcm
0 ₿
Đúng như bác nói chỉ là chiêu trò hút khách, ngay cả chủ và mấy bé được train cũng chẳng hiểu lingam là gì. Nói thẳng ra là vuốt lướt cảm xúc và hiện tại theo mình có 3 cơ sở tiêu biểu và có tiếng :
- Joko : 1 chút khoẻ + vuốt + hj
- Emo : vuốt thẳng cây nhưng ko auto hj (có thể tự xử hoặc đi quen e nào sẽ được hj)
- Yhct : khoẻ + hj ngược + gươm mài đá (tuỳ e, rất phê)
Dù hiện tại có nhiều cơ sở khác nhưng 3 chỗ hiện tại cũng lâu năm và được nhiều ae kiểm chứng

• Like
Điểm cảm xúc: Myth and Lực phạm
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.