Gò Vấp Trải nghiệm không tốt với bé A20 tại Hera

Lượt xem: 2,266

TuilaMin

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/9/23
Chủ đề
4
35
14
Tphcm
0 ₿
1 ngày giông bão từ sáng sớm, ko ngờ nó kéo giông bão vào tận phòng massage ==. Sáng ngồi cf ngắm mưa chợt thấy trong lòng nôn nao, liền vào web đọc cmt của anh em xem dạo này kinh tế lên xuống gì ko ))), chợt nhớ ra gần chỗ làm còn massage Hera chưa đi thử, thế là vào page dạo các bài viết xem có bé nào hot. Thấy các bác đi trước cmt bé A20 nhiều quá nên quyết định xách dép qua thẩm bé.

Nt qua cho cơ sở book phòng r phi con siêu xe màu đỏ có mặt sau 10p, lúc này trời đang mưa to, bạn nhân viên kêu mình qua bên đường đậu rồi lấy áo khoác che cho mình vào ( mình có góp ý với cs là có thể mua cây dù để cho các bạn nhân viên che để cho khách lỡ có mưa thì đi vào không bị ướt )

Vào ngồi làm thủ tục các kiểu, hôm nay mình đi vé VIP 75p, xong hết các công đoạn thì lên phòng thôi. Csvc của Hera thì mới, chỉ riêng cái giường thì mình thấy nó hơi truyền thống quá, có thể làm giường thấp để cho khách lăn qua lăn lại thoải mái )))).

Ngồi chừng 5p, tầm khoảng 11h50 là bé gõ cửa bước vào, bé A20 thuộc dạng chubby, cao ráo tầm 1m65, mặt có nét. 2 đứa ra bồn tắm thì lúc này vấn đề đầu tiên xảy ra, nước trong bồn quá lạnh @@, ( lúc ra về mình có hỏi lễ tân thì bạn đó trả lời do trời mưa, ko có mặt trời nên nước k nóng, mình nghĩ cơ sở nên khắc phục điểm này vì khách đi mưa đến r để họ tắm nước lạnh thì không ổn). Vì nước quá lạnh nên bé chỉ tắm sơ sơ cho mình, mình hơi bất ngờ điều này vì trong vé 75p thì có phần massage kích thích nhẹ trong bồn tắm, mình có hỏi bé thì bé kêu nước lạnh quá, haiz…

Ra giường nằm thì bé massage khoẻ, mình xin bỏ qua phần này vì bé nào làm cũng giống bé nào. Massage khoẻ xong, bé rưới dòng nước lạnh lên lưng r bắt đầu rờ kích thích quanh bẹn với những chỗ nhạy cảm. R bé trườn nuru, vấn đề thứ 2 xảy ra từ lúc bé trườn cho đến lúc bé kêu mình lật ngược lại chỉ vỏn vẹn 3 phút ( mình đi 1 số chỗ thì thấy các bé làm rất kỹ phần lưng này, có bé đi kiến bò, hoặc nhìu skill khác hay là do vé 75p này không có ta ).

Lật ngược lại, bé tiếp tục trườn, click ty các kiểu r 69, đến lúc này mình không cảm xúc nữa nên cũng không nhận xét. Xong thì 2 đứa ra tắm r đi về. Bước xuống lễ tân thì thấy đồng hồ mới 12h40, vậy tổng cộng thời gian bé làm cho mình kể cả việc tắm lại chưa đến 1 tiếng haiz…. Góp ý với mấy bạn lễ tân xíu r ra về.

Nhận xét bé A20
Face: mặt sắc nét, cao rao, phù hợp các bác gu chubby
V1: to, tròn
V2: chubby
V3: căng đét
V4: thơm, mọng nước

Tip= Tick
50k cho Locker

Mình viết bài này mong cơ sở sẽ khắc phục những điểm mà mình góp ý vì trong khu vực Gò Vấp còn rất nhiều cơ sở massage khác cạnh tranh về dịch vụ. Thanks mọi người đã bỏ thời gian đọc bài viết của mình.

Chào thân ái quyết thắng.

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x and Massage Hera

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
61
1,067
549
0 ₿
E xin chào a ạ . Thật buồn vì đón tiếp a còn thiếu chuyên nghiệp bởi phục vụ mới còn đang lơ ngơ chưa biết hết , ktv a20 trước giờ làm rất tốt mọi công việc và được đánh giá cao . Tuy nhiên khi tiếp a zai lại không hết mình lỗi là do e hôm trước bắt bé làm quá muộn lên dậy sớm vẫn còn mệt mỏi thành ra như vậy . E xin ghi nhận mọi sự góp ý từ a zai chắc chắn sẽ được thay đổi để đón tiếp a trải nghiệm những lần sắp tới ạ . Thành thật xin lỗi a ạ .

• Like
Điểm cảm xúc: Xiao

TuilaMin

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/9/23
Chủ đề
4
35
14
Tphcm
0 ₿
Ok em, ko gì đâu, để có dịp, bữa sau a sẽ ghé trải nghiệm lại

thichkhunglong

Tập Sự
Nhập Môn Massage
1/3/18
Chủ đề
0
115
32
39
0 ₿
Nhìn chung tui cũng đi chỗ này vài lần, về dịch vụ của cơ sở rất tốt, lịch sự, chu đáo, đàng hoàng. Riêng về con 20 này, nhăn nhó, khó chịu, ôm xíu lịch sự nhẹ nhàng, xô ra, vậy thôi đi Massage khỏe cho rồi, còn nằm yên cho nó vọc trườn xàm xí mà không được ôm thì vô làm chó gì. Đi Massage khoẻ sướng hơn, rẻ hơn

• Like
Điểm cảm xúc: Xiao and Massage Hera

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
61
1,067
549
0 ₿
Dạ a zai . E hứa với a luôn ở trên này rất nhiều các a qua bé a20 đã phục vụ rất tốt . E không bao giờ bao che ktv nhưng hiện tại bé đã làm rất tốt . Nếu có thiếu sót là do e e xin lỗi a ạ

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
61
1,067
549
0 ₿
Dạ a . E không bao giờ để các a qua trải nghiệm mà bị thiệt thòi đâu ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Xiao

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
61
1,067
549
0 ₿
Sau thời gian làm việc thì nay bé đã thay đổi rất nhiều rồi ạ . Lâu quá không được đón tiếp a . Bữa nào a rảnh a ghé e nha

baxayeudau

Tập Sự
Bé Tập Massage
22/3/23
Chủ đề
0
20
18
TPHCM
0 ₿
Nói chung là chưa gặp bé 20 nhưng mà thấy là cũng nên thông cảm , bé còn nhỏ , mới làm mà hot quá,làm liên tục liên tục như thế thì cũng phải có lúc tuột mood ko dc nhiệt tình , bác nào xui thì trúng ngay lúc bé mất cảm hứng thì đáng tiếc vậy

Định tuần này thu xếp gặp thử bé 20 mà Hera tìm đâu ra mấy bé mới ưng quá chừng , phân vân giữa A20 ,A 21, A9 quá

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera