Q.5 Trải nghiệm lần đầu cùng em 20

Lượt xem: 744

Chân Ướt Chân Ráo

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
9/9/22
Chủ đề
3
7
20
Tp hồ chí minh q11
0 ₿
Xin chào cộng đồng, vào một ngày đẹp trời cuối cùng mình cũng quyết định đi ra 1 bước và tự mình trải nghiệm những thứ mới mẻ và can đảm làm như 1 thằng đàn ông.
Sau một thời gian tích tụ lâu ngày nên đã chọn cơ sở BigBang là điểm đến. Trước khi tới mình gọi điện hỏi có sự kiện giảm giá nào không ai dè hên cái zo trúng giờ vàng. Điều này cũng làm mình có chút hưng phấn chút. Sau đó hẹn giờ tới và được anh locker chia sẻ và đưa ra những lựa chọn theo gu của mình. Thế là mình chọn em 20.
Mới vào thì nhìn csvc đẹp sạch bồn bự. Mình vào cũng hơi lung túng nên tự mò tầm 2-3p mới tự mình zo xông hơi. Một hồi sau em ấy zo vào nói chào qua chào lại. Làm mình cũng muốn xông ra nhào zo con ng ta ôm ấp các kiểu.
Ước chừng xông tầm 5p mình ra thôi sợ hết thời gian. Lúc ra khỏi xông mình vs ẻm nhìn nhau như kiểu mình chả biết nói tiếp thế nào. Sau đó, em kêu ngồi chút rồi tắm và nói chuyện với nhau, đồng thời mình cũng nêu cảm xúc của mình cho e nghe để hiểu hơn mình chút. Ai dè thiệt sự rằng ẻm qua điêu luyện, diều dắt mình làm mình ửng lên. Trong lòng mình vui vì mình xác định rằng mình k có bị yếu chỉ do tâm lý thôi thế là dc đà thì lấn tới ôm ấp vuốt ve từ trên xuống dưới tìm tòi mọi ngóc ngách thân thể của ẻm.
Tiết rằng mình k thể so vơi ng ta nhưng mình cũng mãn nguyễn ở bồn rồi nên ra thôi tiếp tục phần mát xa. Trong lúc mát xa ẻm cũng dìu dắt mình làm tâm trạng thoải mái nhất có thể, trò chuyện trên đời dưới đất. Sau đó sang mệt luôn và thằng em của mình cuối cùng cũng thành đàn ông rồi. Kết cục thì tất nhiên êm rồi, thoải mái và còn giúp mình thư giãn nhẹ sau trận vừa nãy. Nói chung mình mãn nguyện ra về.
Đánh giá
Csvc: 9/10
KTV: face dễ thương, nhìn là ưng
V1: 7/10; hàng real, hệ cam(mình thích bự chút, nên chấm e hơi thấp)
V2: 8/10; hơi lipid nhẹ nhưng ôm đã
V3: 8/10; muốn tát zo lắm á nhưng thôi tội nghiệp ẻm sợ ẻm còn phải tiếp khách khác nữa
V4: 9/10; khít vãi, thèm chảy nước dãi
Tip:1,2 chai