Trải nghiệm lần đầu Melia spa Phú Nhuận

Lượt xem: 5,175

HuyLong399

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/12/22
Chủ đề
5
70
36
0 ₿
Spa này nhiều anh em cũng review nhiều và biết rất rõ rồi, nhưng đây lần đầu mình ghé nên chia sẻ thêm vài dòng.
Dự rằng để qua đầu tháng rồi đi nữa, vì mới đi chủ nhật xong.
Hôm nay ghé Ánh Sao Vũ Huy Tấn cafe thấy mấy em mướt quá, thần dâm nổi dậy muốn đi vuốt lướt, thế là nhắn Melia hỏi còn trống giờ nào, được báo 2h trống, và chốt kèo.
Spa trong hẻm dễ tìm, Bình Thạnh hướng về sân bay, tới Phan Xích Long rẽ trái chạy tới hẻm 419 vào vài cái nhà tới.
Nghe chỗ để xe chật, mình nghĩ chật không đến nổi ai dè tới thấy chật thiệt, để được 4 chiếc á.
Vào em mới lên phòng đưa cái khăn đi tắm và quấn quanh người, chào lại em, mới bên này nhưng cũ bên kia, mình đã được ẻm làm cơ sở cũ rồi.
Tay nghề của em lướt tới đâu, điêu đứng tới đó, có màn vuốt ếch rất phê và vuốt wc rất đã luôn.
Ngửa dậy em vuốt không sót chỗ nào và kết thúc trong hạnh phúc.
CSVC: Phòng mới, không có wc trong phòng, được 5 phòng riêng, hiện có 3 KTV, qua tết sẽ được 5.
KTV: 3 em thì có 2 em chắc mấy anh em diễn đàn mình biết rất rõ rồi.
Đánh giá tổng thể ok, hài lòng, giá vé cũng thường như nhiều chỗ, nhưng dịch vụ có lẻ hơn hẳn.
Chắc sẽ quay lại ngày không xa.

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con, Myth and Chim Sẽ NVR

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
148
155
Tphcm
0 ₿
Mừng bác ngon trym với em Hà. Nhiều người thần thánh hóa Russia quá. Chứ t thấy em Hà nhìn ngon hơn, xinh hơn và vuốt lướt feel hơn Russia.

• Wow
  • Like
Điểm cảm xúc: Uytb and HuyLong399

HuyLong399

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/12/22
Chủ đề
5
70
36
0 ₿
Nhớ trong bài mình đâu để tên bạn nào ta, bác đỉnh đó. 2 em này mình trải nghiệm hết rồi tay nghề 2 em đều rất tốt

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
148
155
Tphcm
0 ₿
Spa này có 3 KTV. Từng làm bên cũ thì chắc chắn k phải Vy, mà lại có trò vuốt ếch và vuốt WC thì Hà có, còn Rus thì chà chà vài cái xong rồi tán dóc xàm xàm cười ha hả rồi leo lên chui vào lòng khách ngủ ngáy khò khò chứ có skill gì đâu.

HuyLong399

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/12/22
Chủ đề
5
70
36
0 ₿
Giá cũng bình thường như nhiều spa khác
300k/60p
400k/90p
550k/120p
Cũng ổn áp bác, tip tùy tâm trạng thôi, dịch vụ ok đó bác, đi trải nghiệm luôn đi, hihi

lmv

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/7/22
Chủ đề
3
40
24
0 ₿
Hỏi ngu phát, vuốt ếch là gì vậy

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
12
1,057
547
0 ₿
Quả rp này ok nè, k cần nói tên ktv nhưng ai củng biết là e nào về cái kỹ thuật massage, đở lộ tên ra làm ae book dồn 1 bé khiến ae khác k book được và làm các bé khác ít doanh thu hơn :)

• Wow
Điểm cảm xúc: Lực phạm

ĐẠI LÃO GIA

Đại Uý
Luyện Khí Massage
3/8/22
Chủ đề
43
310
176
0 ₿
Tính ra giá chát chứ tip = vê củng bằng 1 suất ms mệt :))