Q.9 Trải nghiệm lần đầu ở samdi

Lượt xem: 1,463

Checker113

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
4/5/21
Chủ đề
3
8
2
0 ₿
Chào ae, mình vào vấn đề luôn, mình đặt vé ở samdi lúc 3h số 16 và mình đã đợi 1 tiếng trong lúc chờ đợi thì các bạn nhân viên có lên tổng cộng 3 lần, lần thứ 3 đích thân bạn quản lí lên và có đề nghị là sẽ mời mình vé, mình thật sự khó chịu vì đợi lâu đến như v nhưng cách xử lí của bên samdi này thật sự quá trễ nãi, mình đã đi các cơ sở bên hệ thống này nhiều, ánh dương, dubai, pharaon mình đi đợi nhiều lắm là 10p còn k thì các bạn chủ động mời mình đổi số khác ngay, riêng cái pharaon ngày đầu khai trương mình đã được đích thân a tổng quán lí mời 1 vé trải nghiệm, tức là mình đã dùng rất nhiều dịch vụ bên này r, các cơ sở có thể check lại, mình nhớ a đó tên Lam số đuôi 113.
Nói chung là thất vọng ở ngay lần đầu tiên, mà là hệ thống ruột mình hay đi nữa.
Về phần e út số 99 mình k bàn tới tại mình tuột mood vì có trải nghiệm không tốt nên có đánh giá thì thiệt thòi cho em nó

• Like
Điểm cảm xúc: Mr.Tr

Massage Samdi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/11/22
Chủ đề
57
353
238
0 ₿
SamDi chào anh. Bằng tất cả sự cầu thị SamDi xin gửi tới anh lời xin lỗi trân thành nhất.
Do sự cố lịch bé 16 hôm nay phải đi khám định kì về không kịp nên khiến anh phải chờ đợi lâu.
Ql đã nhận lịch đặt của a từ 15h mà đến tận 15h45 bé 99 mới có thể lên phục vụ anh được
Biết là có lỗi vì để anh chờ đến tận 45p nên Ql đã lên nói chuyện trực tiếp và có phương án Mời vé
Không tính Phí vé dịch vụ, và xin phép được cho bé 99 có thể lên phục vụ anh.
Phía hệ thống sẽ nhắc lại QL sẽ không để tình trạng này diễn ra thêm nữa.
Một lần nữa xin được xin lỗi anh. Trân trọng!

• Like
Điểm cảm xúc: Mr.Tr and Lạnh 69 Xii

Mr.Tr

Trung Uý
Luyện Khí Massage
12/2/23
Chủ đề
29
228
120
TPHCM
0 ₿