Q.12 trải nghiệm lần đầu ổn áp cùng bé 18 Đại Dương

Lượt xem: 1,397

Thích Của Lạ

Trung Uý
Bé Thích Massage
13/1/21
Chủ đề
26
71
37
0 ₿
Mình đến cơ sở một chiều mưa gió , mình có vào diễn đàn xem hình mấy bé nên chốt trong đầu bé 18 rồi, nhưng xui cho lan là hôm ấy bé off mất , thấy lễ tân giới thiệu đi bé 18 nên mình chốt luôn chứ cũng chả lựa chọn thêm nữa, check code và lên phòng thôi ,lên phòng xông trong lúc đợi bé , khi bé bước vào thì xinh hơn cả hình trên diễn đàn , bé chủ động bắt chuyện làm quen, vừa tám vừa ôm nhau khám phá sương sương , v1 bé không to như bưởi nhưng hàng real vừa tay sờ nắn có cảm giác thích lắm, lâu lâu bé hun nhẹ cái phê kkk , vừa tắm vừa khều khều cạu nhỏ kích thích ghê, mình cũng tranh thủ sờ mó cái khe suối của bé cho thỏa lòng , mần nhau chán quyết định chuyển địa điểm, lau người leo lên giường nằm chờ thị tẩm, lên giường bé bảo để bé làm mệt tiếp cho mình luôn cho cảm xúc vẹn tròn , bé đi lưỡi từ chân lên đùi rồi đến lưng, làm mình tê tái hết cả người, rồi trườn tới lui, cạ v4 thì hơi bị phê nha ,lúc này mình cũng tranh thủ khám phá ngược lại cô bé, thơm và ẩm ướt, lúc mình out cũng là lúc mặt mình ướt đẫm nước từ khe suối của bé, thật là phê pha kkk. Bé xin ra làm vệ sinh rồi vô làm tiếp bài đấm bóp
Về phần khoẻ, mình đánh giá là tốt, đủ lực, đủ bài . một bé đáng để trải nghiệm
tic còn 350k nhờ code , tip 700k locker 50 chẵn 1100k

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
684
190
0 ₿
Ôi, văn phòng mấy hàng đầu nó sao sao ấy nhỉ:haha: