Trải nghiệm lần đầu tại PA relax với bé 08

Lượt xem: 4,180

Takara

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
7/7/20
Chủ đề
3
105
24
0 ₿
Chào anh em trong cộng đồng, em biết đến P.A Relax cũng đã lâu mà nay mới được trải nghiệm lần đầu.

Ngồi làm việc suốt ngày mệt mỏi và đau lưng nên em muốn tìm đến massage để thư giãn.

Vừa đến cơ sở là được nhân viên chào, lịch sự từ ngoài vào trong. Gặp lễ tân tư vấn giá vé và mình được chọn ktv qua iPad. Phân vân không biết chọn em nào, em nào cũng xinh tươi hết. Mình chọn e 08 vì thấy em có vẽ gì đó lạ lạ.

Cơ sở vật chất rất ok, giường tam giác nên thoải mái nằm, đặc biệt là giường có rảnh ngay phía dưới để chống gãy cậu nhỏ, mình vào xông hơi tầm 5p là bé số 08 mình dây gõ cửa vào. Chào hỏi lịch sự, cười duyên xinh xắn. Thấy người mình ước bé liền lấy khăn lau khô người mình. Cảm giác như quen nhau từ lúc nào. Ngồi đợi cơ thể nguội thì bé đi lấy Đá Nóng, gói thảo dược cho mình.

Lúc tắm cho mình thì bé tắm cho thằng em nhiều hơn tắm cho thằng anh, trò chuyện tán gẫu xong rồi lên giường cho bé masage, về phần khoẻ thì đấm đủ lực, đủ bài chân tay lưng, à lúc massage khoẻ có kết hợp với vài chiêu kích thằng em, may là giường có khe chứ không thôi bị cấn chắc gãy luôn

, nói chung đánh giá phần khoẻ là đầy đủ và bài bản.

Đến làm Thái thì trước khi đổ sữa lên người bé hôn từ đùi lên mông, sau đó dùng lưỡi liếm từ giữa khe mông lên lưng, kết thúc bằng hôn tai , bé đi Thái từ đầu đến đuôi luôn kèm theo TIẾNG RÊN, lúc này em có khám phá V4 bé chút chút, rồi ngửa người bé lấy cặp ngực chà liên tục vào thằng em thêm vào TIẾNG RÊN thần thánh nữa, bác nào xem JAV nhiều chắc dễ out luôn.

Bé BJ khởi đầu từ dùng miệng chăm sóc 2 viên trứng sau đó dùng lưỡi BJ, bé có kết hợp hôn ngực nhưng mình nhột nên không làm nhiều, cầm cự được 5p thì em out

Khi em out thì bé vẫn nude nằm ôm sau đó hấp diêm lỗ tai mình bằng đưa miệng sát hết cỡ vào lỗ tai mà lúc ấy cảm thấy thằng em sắp lên lần 2

Hai cơ thể nằm kế nhau đùa giỡn được 10p thì bé mặc áo rồi tắm cho mình, trước khi về con tặng nhau nụ hôn.

Về bé số 08 thì 3 vòng cân đối, nhìn mặt như dễ mến.

Vé + tip như mọi anh em thôi.

Nhân viên rất lịch sự từ ngoài vào trong

Tóm lại là 1 buổi thư giãn rất đáng tại P.A Relax, bác nào còn do dự cứ ghé thử nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: Lã Bất Lực

haiau_sea

Tập Sự
Luyện Khí Massage
21/4/16
Chủ đề
0
211
79
0 ₿
phê vãiB34

Trai Tơzz

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
11/10/17
Chủ đề
12
385
217
32
0 ₿
ủa số 8 nghỉ rồi à mấy bác, lâu rồi k lên diễn đàn, số 9 có còn làm không vậy

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
pa relax cảm ơn huynh đã ghé ủng hộ và đưa ra nhận xét về cơ sở. Chúc huynh có buổi tối thật vui vẽ

• Like
Điểm cảm xúc: Takara