Q.10 trải nghiệm lần hai phê qua tới Campuchia cùng em 06

Lượt xem: 819

BẠCH QUỶ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
14/1/24
Chủ đề
6
181
109
0 ₿
Tàu ngầm trên diễn đàn cũng kha khá lâu thấy bên Hawaii toàn mấy bé hot hot nhìn hứng chịu hết nổi cũng mò qua check thử .Nghía qua thì cơ sở vật chất khá ok, bác giữ xe tới mấy bé lễ tân lễ phép ngoan. Xem qua ipad thì em nào cũng xinh dáng cũng ngon như kiểu đi lựa hoa hậu không á mấy bác, chọn tới chọn lui cũng được bé 06 hehe trên hình đã xinh r ngoài đời nhìn như mấy diễn viên nổi tiếng, sang xịn mịn dã man luôn các bác Lên cũng theo quy trình xông hơi trước rồi ra thôi vừa bước ra bé xà vô ôm hun cái chóc ngay má liền ta nói nó đã gì đâu :ami-(32)::ami-(32): em cũng lấy khăn ra lau người cho mình xong chui vô bồn ôm ấp em nó , kích thích nhẹ nhàng rồi cũng chuyển qua massage khỏe . Em này làm khá có lực và khỏe người, nhìn mình dây tưởng em nó yếu ớt ai có dè đâu:ami-(47): sau màn massage khỏe thì em bắt đầu màn trườn thái với nuru bằng v4 siêu ướt át của ẻm kèm theo tiếng lép nhép đúng gái dâm vl , kĩ thuật em này thì thôi rồi trườn nó phê chữ ê kéo dài sang Campuchia luôn bác nào không tin có thể thử nhá. Em mút ciu như mút kem luôn mút mãi không nhả mới sợ chớ :ami-(47): chịu hết nổi đành out thôi rồi nằm ôm ấp với ẻm cho hết giờ Em gái mặt xinh, service dâm lại BJ giỏi, làm kĩ thuật tốt. Ưng em thêm cái nói chuyện dễ nghe, biết tâm lý khách. Hẹn em lần tới quay lại
Tổng thiệt hại Vé king
Tip= vé

ken blue

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
3
117
35
0 ₿
haha bác đi đc lần 2 rồi mà review về ktv hay đó chứ

lukepham

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
5
106
65
0 ₿
đù chúc mừng bác lần 2 ngon chym nhá đi đc lần 2 sẽ có lần thứ N nhá :ami-(47)::ami-(47):

• Like
Điểm cảm xúc: BẠCH QUỶ