Q.1 trải nghiệm mới cùng 29

Lượt xem: 766

Kenbi123987

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/9/22
Chủ đề
11
102
23
Tp.hcm
5 ₿
Lời đầu tiên thì phải cám ơn ad @Dory đã tài trợ code vé bóng đá này. Tuần này hên sao đoán đúng cả 2 trận, mà đc chọn 1 thui. Mà xui cái là cơ sở mình chọn hết slot nên đành thử chỗ mới là Dubai Tân Định. Trước h mình toang đi Dubai Luxury th. Thử chỗ mới nên mình cũng làm nhiều nghiên cứu, và quyết định trải nghiệm bé 29 như các anh em có review.

Book trước nên tới là có phòng ngay, lên phòng liền. Ở đây có mỗi xông ướt, xông khô có 1 phòng à, mà thấy cơ sở chưa đc tốt lắm nên trừ 1đ này. Đợi 1 tí thì bé vào. Bé cực kì lễ phép nha, tui đang xông bé gõ cửa chào, rồi ngoan ngoãn đợi tui ra. Tui vừa ra là bé lau người và ngồi gọn trên đùi tui như con mèo ngoan vậy. Đánh giá chung:

Face: ưa nhìn
V1: mềm, vừa tay
V2: có chút
V3: vừa tay, tròn trịa
V4: nhẵn nhụi gọn gàng.

Vào bồn tắm, bé servicr cực kì tốt, chà kĩ, nhẹ nhàng, cưng cực kì. Bé dùng v1 đi khắp người, và BJ ngay bồn ko ngừng nghỉ. Mình cũng bảo bé ngồi lên thành bồn để mình khám phá hehe. Sau một hồi vật lộn thì mình quyết định lên giường nằm.

Mátxa khoẻ: đầy đủ bài nên mình ko đi chi tiết
Matxa mệt: chưa thấy ai quét lưỡi nhiệt tình như bé, chắc 10’ hone ấy. Bé làm nuru tốt, chà trườn hết sẩy. Bé thật sự nhiệt tình nên mình rất cưng. Bé lật lại cũng đi lưỡi miệt mài và nghịch với thằng nhỏ nữa. Và cái gì đến cungz đến, phải thua với sự cưng của bé.

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
804
339
0 ₿
Dubai Tân Định chúc mừng anh trải nghiệm thành công cùng bé 29. Cơ sở chúc anh một buổi chiều vui vẻ và may mắn a nhé.